Form người này tập gym thì bao lâu đạt được

emlatretrau

Reaction score
0
Tập gym tầm 1 năm là đẹp hơn thằng trong ảnh. 1 ngày ăn 4 chén cơm, 2 trái chuối, 2 trái trứng gà. 5 lạng thịt.
1 năm sau vô voz lập thớt khoe body nhé

Gửi từ Samsung SM-N960F bằng vozFApp

bomcon123456

Reaction score
1
fake1 said:
Thằng này ít cũng 1m8-1m85, quan trọng là chân nó dài và thẳng. Cố tập tành cũng chỉ được 1/2 nó, đó là khác biệt giữa thằng mẫu và thằng bt :chaymau:

Nên đặt mục tiêu 1/2 giống nó là winner rồi
Chuẩn

Khung xương thì đéo bao giờ tập được luôn các anh ạ.
Nhiều anh cứ ảo tưởng chỉ nhìn vào ngực. Ồ công nhận ông tập ngực 1 năm thì to hơn ngực nó. Nhưng các phần còn lại rồi tỉ lệ giữa các nhóm cơ mà ko ra gì thì cũng đéo đẹp được đâu ạ.

drmeo92

Reaction score
0
bomcon123456 said:
Chuẩn

Khung xương thì đéo bao giờ tập được luôn các anh ạ.
Nhiều anh cứ ảo tưởng chỉ nhìn vào ngực. Ồ công nhận ông tập ngực 1 năm thì to hơn ngực nó. Nhưng các phần còn lại rồi tỉ lệ giữa các nhóm cơ mà ko ra gì thì cũng đéo đẹp được đâu ạ.
mặc quần áo vào chứ có phải trần chuồng đâu mà tỉ lệ nhóm nọ nhóm kia :look_down:
mặc sơ mi đóng thùng fom đẹp thì ngực nở, bụng thon, vai rộng chút, ko quá lùn là đẹp

I love China

Reaction score
0
chân dài, người cân đối thì mặc đồ nào cũng đẹp nhé, thằng bạn cấp 3 cao có 1m7 nhưng chân nó dài hơn lưng, chụp hình cứ như mẫu ảnh

Stella

Reaction score
0
Mình dáng same same bạn trong ảnh. M8 72 kg. Nhưng chân không thẳng bằng. Trc mình có 51 kg thôi. Trông kinh tởm lắm. Mình có 3 đợt lên kg nhanh. 51-57 trong 2 tháng rồi chững. 57-65 trong 6 tháng rồi chững. Và 65-72 là hiện tại . Mấy lần chững là vì không theo được chế độ ăm + làm việc. Nhậu nhẹt bỏ tập. Thớt ăn ngủ tập đủ + đều thì ngon lành nhanh thôi.

Cái món gym này cũng tạng người 1 phần. Mình toàn ăn calo láo ( đường + tinh bột ) mà k lên mỡ bụng. Người chẳng có mỡ mấy. Lại mông cong dù không tập mông nhiều. Đi massa các em khen chắc suốt.

Nên tập bác ạ.có tý Dáng dấp vào mặc đồ đẹp hẳn. Thêm ví dày là best luôn.

Phấn đấu h tới tháng 11 chạm mốc 75.

kelamat

Reaction score
0
Stella said:
Mình dáng same same bạn trong ảnh. M8 72 kg. Nhưng chân không thẳng bằng. Trc mình có 51 kg thôi. Trông kinh tởm lắm. Mình có 3 đợt lên kg nhanh. 51-57 trong 2 tháng rồi chững. 57-65 trong 6 tháng rồi chững. Và 65-72 là hiện tại . Mấy lần chững là vì không theo được chế độ ăm làm việc. Nhậu nhẹt bỏ tập. Thớt ăn ngủ tập đủ đều thì ngon lành nhanh thôi.
Cái món gym này cũng tạng người 1 phần. Mình toàn ăn calo láo ( đường tinh bột ) mà k lên mỡ bụng. Người chẳng có mỡ mấy. Lại mông cong dù không tập mông nhiều. Đi massa các em khen chắc suốt.
Nên tập bác ạ.có tý Dáng dấp vào mặc đồ đẹp hẳn. Thêm ví dày là best luôn.
Phấn đấu h tới tháng 11 chạm mốc 75.
chia sẻ cho em ít chế độ ăn ngủ với ạ. Ví dụ ngủ từ bao giờ đến bao giờ, 3 bữa thì ăn những gì, có ăn phụ gì không. Thank ạ

Stella

Reaction score
0
drmeo92 said:
mặc quần áo vào chứ có phải trần chuồng đâu mà tỉ lệ nhóm nọ nhóm kia :look_down:
mặc sơ mi đóng thùng fom đẹp thì ngực nở, bụng thon, vai rộng chút, ko quá lùn là đẹp
Quần áo thì quần áo. Phòng tập mình số người có vai rộng khá là ít. Trên m75 mà đô cũng không nhiều. Còn nhặt các anh đô đô dưới m7 thì nhiều lắm. Mấy ổng tay ngực khá to nhưng mình tự tin lên đồ sơ mi đóng thùng mình đẹp hơn mấy ổng vì vai mình rộng chân dài hơn :byebye:
Còn cơ bản tập đc là tốt. Có sức khoẻ đẩy lùi tệ nạn :))
Ở phòng có 1 ôg anh tầm 40 đúng kiểu cực phẩm của phòng. Hơn mình nửa cái đầu ( mình m8 ) . To theo form của cr7 ấy ( tất nhiên là không nét nhưng ổng to đều ) . Ổng mặc quần đùi với cái 3 lỗ đơn giản đã thấy chất r. Mặt lại men. Mình ctrai nhìn còn thấy gato thì kb chị em ntn :gach:

nammon72

Reaction score
0
Sky7z said:
Bơi có to ngực k mấy thím
Bơi phát triển toàn diện nha thím!
Mình bới đều t7 và CN sáng dậy bơi còn ngày thứ đi làm về tập thấy người đều hơn, ko còn bụng mỡ nữa. Mà các cơ nổi khối hơn đấy
Sent from Samsung SM-A520F using vozFApp