天命奇御 Fate Seeker - Thiên Mệnh Kỳ Ngự offline đã Việt Hóa

mazhzil

Reaction score
1
immrhy said:
Link die het r
vô đây mà tải nè bạn, có 2 loại link đó
https://hoigameachau.com/?fbclid=IwA...aXqmjQcTyfZjc4

bbg said:
mình xài con card rx 480 , mình chỉnh max cấu hình , chơi dc 1 chút thì bị văng ra desktop, click chọn vào lại thì nó vẫn còn ngoài desktop nhưng vẫn nghe âm thanh hà hiện con chuột như trong game, fix sao vậy các huynh đài
bác cài mấy cái bổ trợ C#, directx hay driver xem sao

weedon said:
Bài hd ở đâu vậy bạn? Có thể share mình với được ko :adore:
bác lật lại vài trang là có người post mà.
p/s đây nè, có cả trainer kèm theo nếu thấy game khó quá, mở game xong mở cả 2 cái trainer lên, 1 cái tiếng trung, 1 cái tiếng việt, bác chạy cả 2 cái để so sánh chức năng, tên và tác dụng, cái trainer tiếng việt mấy option mini game không sử dụng được nhé
https://drive.google.com/file/d/10sx...TT_csCns2Tq6Pc

bsevenshido

Reaction score
0
aveiro said:
làm Q ở cho thợ rèn ở hàng châu sẽ dc cấp cho lò rèn, tô đại phúc j đó. sau đó thì cứ vào lò rèn click vào lò mà chế.
ráng siêng chế về cuối game chế thần binh. luộc boss nhẹ nhàng :">

lúc combat, chú ý chọn tâm pháp nữa, nâng tâm pháp là lên lvl ấy, t hay xài khinh phong chạy như lướt :sogood:
Chơi DLC boss ní vả cho sml đó anh :(:)(:)((
Sent from HMD Global Nokia 8.1 using vozFApp

aveiro

Reaction score
0
bsevenshido said:
Chơi DLC boss ní vả cho sml đó anh :(:)(:)((

Sent from HMD Global Nokia 8.1 using vozFApp
ah mình nói boss main game thôi, qua DLC boss ảo vcl, đánh toàn bị nội thương xuất huyết các kiểu :surrender::canny:, đánh ức chế vãi đái
đồ mình chế, item này nọ cũng reset thành đồ trắng vcl hoặc mất vcl

# link down qua page hội game á châu down bản mới nhất , 1.23 thì phải :shame::">

eldentsai

Reaction score
0
Boss DLC toàn xài tâm pháp Chấn mạch tâm kinh, cứ 31 hit là nó bị choáng nên cứ né rồi hit and run, với t dùng bộ võ Viễn ba viên hồn chưởng nên lựa khi nào định lực boss thấp, xài skill số 2 hoặc số 5 làm nó ngã rồi bay vào đập, Bát quái thì chọn mấy thiên phú liên quan đến đánh choáng, hồi máu, đồng đội thì nên set A Hỷ skill hồi máu, A Nộ thì set skill boss bị choáng thì bay ra ăn hôi, và nên gọi đồng đội thường xuyên vì hỏa độc của A Nhạc/Ai/Nộ khá đau, từ 10-20k mỗi tick.
Để đánh gnã boss thì phải đánh thử, chết vài lần mới biết được, như boss 2,3 thì sau khi vừa xài hết combo, boss 4 thì max định lực, chỉ ép nó sát vào tường, sau khi nó xả combo thì xài skill số 2, nó sẽ nhảy ra sau và do vướng tường nên ko nhảy xa được, bị dính hit thứ 2 của skill sô2 là ngã ra, boss cuối thì cứ giữ khoảng cách mà bem skill chờ nó choáng, theo cá nhân thì boss cuối còn dễ hơn boss 2,3,4.
Lần đầu chơi thì boss 2,3 chết tầm 10 mạng, boss 4 thì chắc 15-16 lần, boss cuối thì chỉ 4-5 lần là qua (ko xài ám khí, boss ở trạng thái tử khí đông hoa gì đó), suốt quá trình đánh thì ko xài máu, mana, thuốc lắc gì cả vì có cái thành tựu ko dùng bổ phẩm, chả biết bổ phẩm này là gì nên ko dám xài.

Reaction score
0
mazhzil said:
p/s đây nè, có cả trainer kèm theo nếu thấy game khó quá, mở game xong mở cả 2 cái trainer lên, 1 cái tiếng trung, 1 cái tiếng việt, bác chạy cả 2 cái để so sánh chức năng, tên và tác dụng, cái trainer tiếng việt mấy option mini game không sử dụng được nhé
https://drive.google.com/file/d/10sx...TT_csCns2Tq6Pc
thế mỗi lần muốn dùng trainer là lại phải bật cả 2 cái à bác :chaymau:

mazhzil

Reaction score
1
first_love_ht_forever_831 said:
thế mỗi lần muốn dùng trainer là lại phải bật cả 2 cái à bác :chaymau:
nếu bác hiểu được tiếng tàu thì thôi, còn k thì dĩ nhiên bật cả 2 lên để xem tiếng việt mà hiểu chức năng chứ

Asanuma

Reaction score
1
các bác cho em hỏi, em chơi đến đoạn Đông Dương Thôn, vào nhà bái phỏng 2 mẹ con thằng bé bị bán thì màn hình đen thui. Có ai bị giống em ko ạ?

Asanuma

Reaction score
1
các bác cho em xin lại link down đi ạ. Link page 1 die rồi

hoangtuna

Reaction score
0
Asanuma said:
các bác cho em xin lại link down đi ạ. Link page 1 die rồi
qua bên chỗ trang hoigameachau chắc còn đó thím...

01692924751

Reaction score
0
mazhzil said:
bác nào có trainer không, cho mình xin với, game k có chế độ, đánh hơi khoai với mình
Thím có lấy không mình mới Kiếm được bằng cách search baidu trainer chỉ có tiếng tàu tí rảnh em up cho
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp