Mặc Fashion/Lifestyle [Kiến thức/Tư Vấn/Khoe Hàng] - Part 2

ducanhxd

Reaction score
0
Đổi sang topic mới rồi nhỉ
Quote lại hỏi lại các thím
Tại vì tuy ở đấy người ta cho đổi trả hàng nhưng mà mình ngại

ducanhxd said:
Mình bồ kết cái túi của tụi MenZ này quá

Bạn nào ở HN hoặc dùng đồ của bọn này rồi cho mình vài nhận xét xem đáng xúc không?

Kumori

Reaction score
0
lon_ton_sai_vat said:
FGS đế danite anh ợ. Với lại ảnh ko phải chân em đâu ợ :shame:
Ảnh của anh Phương trên hội giày tây. Kết cái cặp quá mà đắt :sweat:

Yeuthamthatkho

Reaction score
0
Tom Freemen said:
^

giờ nào rồi còn PT với blue :eek:h: né, né hết, toàn đồ tàu đổ đống về bán đắt cắt cổ cũng đâm đầu vào được

thích ủng hộ hàng việt thì canifa (jeans thôi chinos bọn này màu xấu vãi), chinos thì uniqlo thẳng tiến, lựa chỗ nào uy tín mà mua :D
Chinos thì Gap ổn không thím , em cũng ít tìm hiểu nên cứ bọn nó mà phang :sweat:

Yeuthamthatkho

Reaction score
0
Tom Freemen said:
^

giờ nào rồi còn PT với blue :eek:h: né, né hết, toàn đồ tàu đổ đống về bán đắt cắt cổ cũng đâm đầu vào được

thích ủng hộ hàng việt thì canifa (jeans thôi chinos bọn này màu xấu vãi), chinos thì uniqlo thẳng tiến, lựa chỗ nào uy tín mà mua :D
Em vào trang canifa thì thấy jeans sale còn 250-350 :stick::stick:

Yeuthamthatkho

Reaction score
0
Tom Freemen said:
^

Vào trang canifa jeans em thấy ~300 :stick::stick: em sợ mặc nhanh nát quá

lilkidxxx

Reaction score
0
Áo cổ tròn với cổ tim 1 màu mua hãng nào đep vậy các bác.kiểu beckham hay mặc là hãng nào vậy ạ

_kakashj_

Reaction score
0
cho mình xin mấy địa chỉ quần âu mặc công sở đẹp và hạt rẻ chút ở hn với các thím ơi :*

Tom Freemen

Reaction score
0
Yeuthamthatkho said:
Vào trang canifa jeans em thấy ~300 :stick::stick: em sợ mặc nhanh nát quá
vãi cả nhanh nát, éo hiểu các bạn măc đồ đi đánh giặc à mà quần áo nhanh nát :shame:

cái quần jeans mềnh mua cách đây đúng chục năm loại hàng thùng vỉa hè gì đó, mặc tới tận bây giờ, ngoài việc màu bạc với ống hơi te tua chút còn lại vẫn ngon lành, giờ thỉnh thoảng vẫn lôi ra mặc :shame: mà mềnh éo bao giờ có cái từ biết giữ quần áo nhé, mặc như phá về bẩn quăng máy hết ko có cái nào giặt tay đâu :shame:

Yeuthamthatkho

Reaction score
0
Tom Freemen said:
vãi cả nhanh nát, éo hiểu các bạn măc đồ đi đánh giặc à mà quần áo nhanh nát :shame:

cái quần jeans mềnh mua cách đây đúng chục năm loại hàng thùng vỉa hè gì đó, mặc tới tận bây giờ, ngoài việc màu bạc với ống hơi te tua chút còn lại vẫn ngon lành, giờ thỉnh thoảng vẫn lôi ra mặc :shame: mà mềnh éo bao giờ có cái từ biết giữ quần áo nhé, mặc như phá về bẩn quăng máy hết ko có cái nào giặt tay đâu :shame:
Như PT em mua cái jeans 500k về mặt ~2 tuần là rộng thêm 2 size :stick::((