Mặc Fashion/Lifestyle [Kiến thức/Tư Vấn/Khoe Hàng] - Part 2

Hjp

Reaction score
0
mấy bác cho mình hỏi , ở TPHCM thì có shop nào bán jogger hay quần jean ống ôm đẹp ko ạ ?

Em đang tính mua 1 2 cái về để mang với đôi này đi tết

PhonMap

Reaction score
0
Ryan T. Gosling said:
Thím phonmap bữa rì cô men em cà vạt ở TIE men đúng không ạ, em quên rồi :">
Sent from HTC U11 using vozFApp
Mới còm bác mycloud bên page trước kìa :gach:
Mà mua tie mua bản 10cm nhé, mấy ông đó thấy người lơ ngơ pm lại lấy bản nhỏ cho đấy, vì cơ bản người mới khá ngại đeo bản to, vì sợ già. Bản 9 đổ lên là đẹp chai.
Gửi từ Mi8 bằng vozFApp

titan2912

Reaction score
0
deptrai_ko_ngaiai said:
Có chỗ nào mua Jogger ổn không các bác nhỉ :stick: tầm 1 mil đổ lại :beauty:
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 4 bằng vozFApp
Đặt adidas ấy bạn , sale quanh năm , ko đến 1m đâu , mình đang đặt nguyên bộ xanh olive :byebye:
Muốn rẻ hơn thì vô Yame , cũng đc ,form khá fit với người Việt , tầm 2-300k ,tất nhiên tiền nào của nấy , vải nhanh xuống .

StevenTyler

Reaction score
0
inori_aizawa said:
Thanks mẹ nó mà tay áo xoắn sao thì đẹp hả :stick::stick:
Giày tì định qua tết làm đôi tầm 6tr bên fugashin chứ tới h chả có đôi giày tây nào toàn giày thể thao :pudency::pudency:

dress watch cũng có mà cổ tay nhỏ quá k đeo vừa vứt xó nhà cho mẹ đeo rồi :sweat::sweat:
Tầm giá Fugashin thì Steven khuyên bro nên mua Dominique Saint Paul ở Đồng Khởi, da không dày và cứng như bên Fugashin.
Đợt ra Hà Nội vừa rồi, Steven mang đôi DSP đi một năm rưỡi ra chỗ bro Giang Colin để spa.
Bro Colin nhiệt tình phết, nhận và giao giày tận nơi.

Sent from my Lực lượng Cảnh sát chính tả using vozForums

SowonAoD

Reaction score
0
tbcn2114 said:
Mấy thím cho em hỏi ở HN cắt tóc chỗ nào ổn áp nhỉ. Lâu lâu muốn đổi thợ 1 tí :)
Em hay cắt ở mantra babershop ở 144 ngõ 360 Xã Đàn. Ông chủ trước cắt gần chục năm ở top hair Đê La Thành nên tay nghề tốt. 120k/đầu

Tiện cho em hỏi ké cách vệ sinh áo da lộn với các bác ơi. Chưa dùng đồ da lộn bao giờ mà lại mới đc tặng 1 cái

evilboy1102

Reaction score
0
Đôi giày tây đầu tiên ạ, đẹp thì đẹp thật đấy nhưng đi 1 hôm nát hết cả chân

Mũi với gót giày vừa in nhưng mu bàn chân bị co sát lại đau quá ạ có ai có cao kiến gì không chứ công việc mình đi lại nhiều cứ thế này không chịu nổi

Sent from Xiaomi MI 6X MIKU using vozFApp