[F17er Award] Bình chọn cho Member nổi bật nhất năm 2015!

monologue

Reaction score
0
đề nghị đổi phần thưởng hoặc ko có,1-2 thằng lố như natuan hay thánh chửi kiểu capcha thì còn vui chứ thưởng tiền khéo tạo tiền đề cho nhiều con giời năm sau học hỏi theo bước các tiền bối mất :sweat:
vote IQ52 mà hắn ko có trong list nên pick tạm capcha :shame:

...Doi_Truong_My...

Reaction score
0
địt mẹ thằng capcha thì viết capcha ra không vozer lại nghĩ thằng Cap này thì địt mẹ chúng nó lại đi chửi bố à :doubt:

tdtv------bkt432

Reaction score
0
Sao lại chiếm #2 thế kia, nhường thớt tổng hợp tiếp chứ #1 gì đã đủ : -_- -_-

Humayconchuotroi

Reaction score
0
Captcha cân hết :* Trình độ chửi vượt qua giới hạn :*
Captcha win nhé :* Fan Captcha :*

Sent from my Dân Bán Sim using vozForums

Anti Girl

Reaction score
0
Orange_ninja90 said:
từ thớt info em Uyên mà ra nhé :shame:
mọi người đều biết rằng Hà Lan trong mắt vozer là 1 con gấu chó điển hình trong xã hội hiện nay, và vì thế cứ trên f17 hay f33 có thớt liên quan về mắt biếc NNA là anh em vozer sẽ vào xỉ vả ko thương tiếc con bitch HL :stick: mỗi lần như thế thì Hà Lan cường wap sẽ vào như thể hứng hết mọi tội lỗi mà chính nó gây ra với giọng điệu não nề pha chút hối hận cái dmm nó và mọi chuyện kết thúc từ đây :byebye:
khi em Uyên vừa lộ info thì thằng Cường tức Hà Lan giả danh nhảy ngay vào kết bạn hòng la liếm :sexy: khi em Uyên đồng ý kết bạn thế là cường ta nhảy ngay ra lập 1 toppic với tiêu đề "Lan Kết bạn được với uyên rồi" :adore: để khoe mẽ với anh em voz, nhưng đời đéo như mơ, con cu của LAn hiện ra từ đây khi Lan đã làm cho các thím trên này Gato và quyết tìm info con Lan để truy sát, mà trình độ truy lùng info của các thím trên này khỏi bàn rồi, chỉ vài phút sau khi lập topic thì info Lan đã được tung ra, chỉ là thằng cu tên cường mặt mụn teo tóp, đéo phải Hà Lan, đéo phải gái cũng đéo có măt biếc :canny: cũng đéo phải location ở Làng chén đo đo mà là ở Hưng yên, cái ava FB của nó thì ý trên voz với cả con nghiện LMHT nên ko thể chối cãi đc nên anh em vozer ghét nó thì càng thêm ghét :beauty: ngứa mắt càng thêm gai mắt :canny:
cái link thớt nó bị lộ mặt hó đây
https://vozforum.org/showthread.php?t=4498454

bình thường thì tối nào nó cũng onl nhưng đêm đó nó bị lộ info thì lặn mất tăm, anh em triệu hồi nó mãi mà k đc :gach:
sau đó thì nó âm thầm xóa hết ảnh nó trong FB, edit topic trên nhằm tránh mặt và xuất hiện thêm cái clone voz của nó nữa là longcungwap gì gì đó và nhất chết k chịu nhận mình là hà lan và ha lan thì nhất chết ko chịu nhận mình là cường
trước đây hầu như thớt nào cũng có dấu răng của nó, nhưng từ khi bị lộ chym thì ít hẳn, thật là yên bình :beauty:
nick Hà Lan của nó bị ra đảo mọi người vui lắm, nhưng gần đây lại có 1 con Hà Lan super fake với cái ava và location y chang, chắc là nó hồi sinh rồi, dm nó :canny:
thêm cái ảnh của hà lan phiên bản voz cho sinh động, nhìn kỹ thì cũng xinh gái đấy chứ (bên phải nhé :sexy:)

edit: ko biết có phải HL với con bitch tiểu long nữ là 1 ko mà suốt ngày thấy chúng nó bợ đít cho nhau câu zai, dm:look_down:
Cảm ơn thím đã đóng góp. E sẽ sớm bổ sung :byebye:

Sent from my :beauty: using vozForums

Anti Girl

Reaction score
0
monologue said:
đề nghị đổi phần thưởng hoặc ko có,1-2 thằng lố như natuan hay thánh chửi kiểu capcha thì còn vui chứ thưởng tiền khéo tạo tiền đề cho nhiều con giời năm sau học hỏi theo bước các tiền bối mất :sweat:
vote IQ52 mà hắn ko có trong list nên pick tạm capcha :shame:
Tks thím đã góp ý :beauty: cơ mà e nghĩ chỉ vui thôi mà thím. E chỉ trao giải cho nick nào còn sống. Mấy con giời đang ngoài đảo xa rồi thím lo gì. :gach: nếu sau nayg mọc thêm nhiều con giời nữa thì cũng sớm hái dừa ngoài đảo thôi thím ợ :D

Sent from my :beauty: using vozForums

belong

Reaction score
0
...Doi_Truong_My... said:
địt mẹ thằng capcha thì viết capcha ra không vozer lại nghĩ thằng Cap này thì địt mẹ chúng nó lại đi chửi bố à :doubt:
Mầy chửi cũng gần được như nó rồi, cứ để yên như thế cũng ko sao :sexy::sexy: