Em thích mấy chị lớn tuổi hơn. Có phải là em bị lệch lạc không?

Memaybay

Reaction score
0
Em từng theo đuổi một chỉ u 48.nhưng tướng ngon lắm. Và cách ăn mặc cũng hợp gu. Nhưng em nhát quá. Nói thích chị. Mà em không dám làm gì cả. Rồi chị giận xong 1 tháng sau chị đi nhà nghỉ với thằng kém chị 8 tuổi. Em thì năm nay 32 trẻ hơn cả thằng đó. Xong có một bữa em ráng hết can đảm. Em ôm chị ấy vào. Và nói xin chị tha thứ cho em. Chị đứng yên nhưng nói là có gì từ từ nói. Bỏ ra đi. Nói chuyện đàng hoàng. Rồi em vẫn ôm. Ôm khoảng 1 phút. Chị ấy nói nếu k bỏ ra là tao la lên à. Nên em phải bỏ ra. Xong bữa đó chị ấy vẫn lạnh lùng xa cách nhưng thỉnh thoảng vẫn nhờ em mua giúp mấy món đồ. Vậy em còn cơ hội không ạ. Sẵn đây cho em hỏi muốn lái máy bay giỏi cần kỹ năng gì ạ ? Mấy ảnh chị ở đây đừng cười em nha

Last edited:

Baobai

Reaction score
0
Đàn bà con gái ấy mà. Thích thì thích nhưng lúc nào cũng ra vẻ này nọ. Em cứ tìm cơ hội làm tới là ok à. Còn lệch lạc hay không đó là bình thường thôi. Thì cubgx giống như les với gay ấy mà. Mình thì thích lớn tuổi. Có người lại thích nhỏ tuổi. Bình thường á. Có gì thì nt tui biết với. Hóng

myngoc1510

Reaction score
0
Tuổi ko quan trọng, đẹp xấu mới quan trọng nha em.

alysode

Reaction score
0
thích nhưng có nhìn hình để qwerty kg, lúc nhìn có liếm màn hình, hay hít quần xì kg

Last edited: