Em sắp mua được nhà Hà Nội rồi các bác ạ

Saitama V2.0

Reaction score
0
kid0107 said:
Giờ em có khoảng 3ty2, muốn tìm mua căn tầm 40m2 ở Hà Nội, yêu cầu 1 tầng 2 phòng, ngõ ko quá sâu thì mua ở khu vực nào được nhỉ? Em tìm loanh quanh khu nội thành mà khó quá
Lĩnh Nam, Minh Khai đầy, mỗi tội xa thôi. Mấy ông cứ chê 30m chật, 30m là ngon rồi nhưng nhà tự xây thì mệt lắm, cuối năm vừa rồi sửa nhà có tí mà lắm việc vc

kid0107

Reaction score
0
Saitama V2.0 said:
Lĩnh Nam, Minh Khai đầy, mỗi tội xa thôi. Mấy ông cứ chê 30m chật, 30m là ngon rồi nhưng nhà tự xây thì mệt lắm, cuối năm vừa rồi sửa nhà có tí mà lắm việc vc
Em đang muốn tìm khu Hà Đông, Nam Từ Liêm thím ạ, vì 2 vc đều đang làm việc ở khu đó. Xa tí cũng được

cậu bé bút chì

Reaction score
1
kid0107 said:
Em đang muốn tìm khu Hà Đông, Nam Từ Liêm thím ạ, vì 2 vc đều đang làm việc ở khu đó. Xa tí cũng được
Hà đông thì vào làng la khê, chỗ chung cư pride rẽ vào tìm trong mấy cái ngõ morning vào đc ý. 2016 nhà tôi bán 1 mảnh 600m2 cho 1 đội chuyên mua đất to để phân lô xây nhà, đội đó xây lên 16 căn 30m2 còn lại để đất làm đường đi lại. Đợt đó giá bán ngay là tầm 1.8-2.2 tỷ cho 1 căn 30m2 3 tầng xây quét sơn lắp nội thất cơ bản đủ hết. Ông qua khu đó mà tìm.

tieuvanz

Reaction score
0
2 ông kia cãi nhau cdg mà lì vậy.
Theo tôi thấy thì ông thớt ko có ý kiến gì về vụ khuyên hay áp đặt nên 2 ông cũng ko cần phải tranh luận thêm gì cả, mỗi người 1 quan điểm.
Có thể ông thích góp ý hay khuyên nhưng gặp người khó tính dễ bị trigger họ nghĩ mình dạy đời hay dạy khôn họ, còn với những người khó tính ai góp ý gì cũng thấy chối thì đấy là vấn đề của họ.

gà mà thích gáy

Reaction score
0
kid0107 said:
Có căn 40m2, chỉ việc dọn đến ở. giá 3 tỷ đây :beauty:

Forsy

Reaction score
0
Chúc mừng thím cái, 94 mà chưa có đồng nào ra hồn....