kiemrong08

Reaction score
0
Ông thớt dốt , đi nhờ lại còn bố đời thì ăn gạch là đúng

drmeo92

Reaction score
0
hydrastucle said:
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh. Các anh em ko gặp trường hợp như thế thì đồng cảm tđn được. Gặp thằng nắm đằng chuôi em gái mình bố đời với mình bất chấp vai vế thì các ông để yên ko ?
nó cư xử với mày có thể ko khéo léo thôi vì nó hơn mày nhiều tuổi
mày cũng thuộc dạng lười nhác, học hành ko ra gì gì dẫn đến ko có tiếng nói trong nhà nó mới xem thường mày :look_down:
chứ nó khuyên bảo mày cũng là muốn tốt cho mày :gach:
nó nói chuyện mày thấy khó chịu thì nói thẳng với nó 1 cách thẳng thắn hoặc bắn tiếng cho con e gái hoặc bố mẹ để góp ý cho nó :lol:
người nhà mà đến nỗi động tay chân thế ra thể thống méo gì còn gọi người ngoài vào đánh người nhà thì thật vãi :lol: mày :rofl:

bkga

Reaction score
0
ca map san lin said:
Plot twist : Thực ra là thằng thread sinh năm 90 và đi kéo cáp:adore:
:stick::stick::stick:

n.mighty

Reaction score
2
Chia buồn ku thớt, đời là vậy bất cứ thằng ngu nào cũng thích tìm cơ hội dạy đời người khác, chú em vào đây chia sẻ là hơi dại rồi vì vozer trong này đéo khác thằng anh rể của chú em lắm đâu, ngu nhưng thích dạy đời, thích thể hiện đạo đức. Nói chuyện với mấy thằng hở tí đòi dạy mày phải thế này mày phải thế kia, ko nghe tao ăn loz ... tức bỏ mẹ, ko phang cũng lạ

hiepmapzzz

Reaction score
0
Có khi nó tư vấn định hướng nghề nghiệp cho bạn vì bố mẹ bạn nhờ nó đấy :">

via vozForums for iPhone

kynhong2014

Reaction score
0
vqh102 said:
Ngon nhỉ, lấy được vợ kém 10 tuổi. :beauty:
Sau này cố lấy vợ kém 10-14 tuổi mới hạnh phúc được, vợ trẻ là niềm tự hào. Chứ gái già thì next.
Uh rồi vớ ngay nhà vợ trẩu tre từ con vợ đến thằng anh vợ, đến cả bố vợ cũng thế nốt. Ko phải cứ cưới gái trẻ là sướng đâu anh. :sogood:

Sent from voz using vozFApp

ngocthach27a

Reaction score
0
ngay cái mở bài đã sunshe, móc đều này nọ định hướng người đọc, hèn cho cái câu "anh rể"