canguvang1098

Reaction score
0
fantacocola2 said:
Thèm cái gì thì ăn trước đi, xác định tầm 4-5 hôm.com/LQ1W40Z.jpg[/IMG]

Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp
Oliver.Giroud said:
Bạn này giống mình. Mấy lần trước chỉ sưng 2-3 hôm hết lần này đau với sưng to lên đi nhổ. Cũng google chán mới dám đi nhổ

1. Đi khám chụp xem có nhổ dc ko sợ gần dây thần kinh uống khánh sinh chống viêm để há dc mồm mới nhổ dc - 700k dc bảo lãnh bảo hiểm
2. Hôm sau đi nhổ

Đầu tiên thử thuốc tê xong chích vào lợi thấy nhói vl nhưng ko sao

Xong tưgiác. Có mấy cái chỉ khâu mình tự cắt

Nhổ hết 3 củ. Tổng 3 củ 7. Bảo hiểm trả 3 củ4

Bv hồng ngọc keangnam

Ps: 1 cái hàm dưới
Sent from my iPhone using vozForums
Nhổ 1 cái răng khôn thôi mà hết 3 củ ah bác:sweat:hic

Kanon no Uta

Reaction score
0
BaocaosuOKverIV said:
em hồi tết năm kia đúng mùng 1 nó dở chứng đau :stick: mịa nó cảm tưởng đau như chưa bao giờ được đau:sosad: mùng 1 tết méo có hàng thuốc nào mở cửa:canny: nên cứ ngậm nước muối rồi đi từ đầu nhà tới cuối nhà:sosad: từ 1h sáng đêm giao thừa đi tới 8h sáng rồi mệt quá lăn ra ngủ:sosad: lúc dậy lại đau tiếp:sweat: thế là 3 ngày tết cứ đi lại như thế. mẹ sợ tới già:stick:
Hai năm trước, vào mùng 9 tết mình đi khám răng định kỳ do trước tết (khoảng 25) nha sỹ có hẹn. Thấy một đống đang xếp hàng
toàn là đau răng trong tết

gnoLuV

Reaction score
0
Đã nhổ 3 cái, cái thứ 4 chưa thấy có dấu hiệu mọc :beauty:

digiaodo

Reaction score
0
Đau hay không có lẽ tùy người, vì mình thấy có người bảo đau, có người không.
Về trải nghiệm của mình thì lúc nhổ ko đau chút nào, chỉ có cảm giác hơi sợ do nghe tiếng máy cắt thôi. Về nhà lúc hết thuốc tê nó có hơi nhức, nhưng uống thuốc là ổn (lúc nhổ xong bác sĩ có kê kháng sinh giảm đau).
Chỉ phiền nhất là việc cả tuần ko dc đánh răng sát chỗ nhổ nên nó hơi hôi miệng thôi =))

Darin Zanyar

Reaction score
0
Cuchuoicodon said:
Đã nhổ 3 cái, 2 cái mọc lệch 90*, và thấy rất bình thường, cái mọc lệch thì ăn cháo 1 ngày rưỡi là ăn cơm được. Còn cái không lệch thì khoảng 4 ngày là lành hẳn. Chi phí = 0 vì mổ bằng bhyt :byebye:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums
Nhổ răng này cucng dc BHYT hả :surrender:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

xuc_xich_ran

Member
Reaction score
0
mình thì sau hơn 1 tuần đau ê ẩm thì bị đè đầu xuống nhổ luôn, lúc đó còn chả biết mình sẽ bị nhổ thì sợ, rồi hình như rạch lợi ra nữa, nhắm mắt hoàn toàn

fetthuat561993

Reaction score
0
risket190 said:
Bs ko khâu cho thím là quên hay ko cần khâu:waaaht:

Được gửi từ phía sau Đống rơm - [U
Câu chuyện thì dài. Tóm lại t hỏi có phải khâu không, nó bảo không cần, :surrender: an mình nhổ theo bảo hiểm nhé đóng trước 500k Saul nó trả lại 27k

BaocaosuOKverIV

Reaction score
0
Kanon no Uta said:
Hai năm trước, vào mùng 9 tết mình đi khám răng định kỳ do trước tết (khoảng 25) nha sỹ có hẹn. Thấy một đống đang xếp hàng
toàn là đau răng trong tết
thề chứ chưa tết năm nào đen như thế:sosad::sosad: