NamCungUyen

Reaction score
0
mình mới nhổ 2 cái xong, năm ngoái nhổ 2 cái. Không đau nhưng thấy lệch nên mình nhổ trước để sau đỡ khổ. Nhổ nhanh tầm 15p thôi. Uống thuốc + xúc miệng theo đơn là 3 ngày hết đau. Không ảnh hưởng gì.

Tuanbnn

Reaction score
0
răng khôn mình đúng chuẩn khôn luôn, hên vkl, ông bà già cũng ko ai phải nhổ. Mình mới đi làm răng số 6 nó bị vỡ do ăn ổi, xử lý nhanh ko nó ăn sâu vào tủy thì bỏ mama

Miu.le

Reaction score
0
Bạn ở Hà nội thì ghé nha khoa Smile One, ở chỗ giáp nhất royal city, giá cả phải chăng mà chất lượng tốt

Được gửi từ Galaxy Redmi note 8 - vozForums

Cuchuoicodon

Reaction score
0
Darin Zanyar said:
Nhổ răng này cucng dc BHYT hả :surrender:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums
Được chứ bác. Tuỳ theo thẻ bhyt của bác nữa, GD thì mất 1 ít tiền thuốc, mình thẻ CA nên free từ công tới thuốc :adore:
Được gửi từ iPhone 6s Plus - vozForums

Mr Robot

Reaction score
1
đau 1 lần còn hơn ê ẩm ngu người dài dài.
có khi nó sâu lan ra răng số 7 thì khốn nạn :surrender::surrender:

fantacocola2

Reaction score
0
canguvang1098 said:
Nhổ 1 cái răng khôn thôi mà hết 3 củ ah bác:sweat:hic
Năm trước nhổ bên phải chỗ Nct có 1.5 thôi, hôm trước nhổ ở Viện 2.5 đang có giảm giá còn 2tr.
Răng mình mọc khó nên lâu liền, toàn phải rạch lợi vì hai răng hai chân đều hướng sang hai bên.
Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp

tizzi

Reaction score
0
Nên nhổ răng khôn vì sẽ tạo khoảng trống cho các răng tồn tại, ko xô đẩy nhau. Và cái sướng là ăn đồ khó dai sẽ ko bị đau hàm hay nhức răng :))

Được gửi từ iPhone 7 Plus - vozForums

cafeden210

Reaction score
0
nhổ đi thím! ra viện răng hàm mặt mà làm! định mệnh trc e bị sâu cái răng khôn, nó ăn vào tủy đau ko chịu nổi :sosad: mà e nhổ xong 2 ngày là ăn uống bình thường đc r :beauty:

comcanhchaopho

Reaction score
0
mạnh mẽ lên thím thớt, nhổ răng khôn khá là hên xui, em nhổ 2 lần, cùng 1 nha sĩ, 1 lần ko sưng ko đau tí nào, 4 ngày chỉ tự rụng, lần 2 sưng nửa mặt, chảy máu gần 1 tuần ko lành

thường nhổ răng khôn sẽ nhổ 1 cặp cùng bên, nhai bên kia. Cũng có mấu BS dạn tay chơi liền 4 cái luôn

heozung

Reaction score
0
comcanhchaopho said:
mạnh mẽ lên thím thớt, nhổ răng khôn khá là hên xui, em nhổ 2 lần, cùng 1 nha sĩ, 1 lần ko sưng ko đau tí nào, 4 ngày chỉ tự rụng, lần 2 sưng nửa mặt, chảy máu gần 1 tuần ko lành

thường nhổ răng khôn sẽ nhổ 1 cặp cùng bên, nhai bên kia. Cũng có mấu BS dạn tay chơi liền 4 cái luôn
Vãi, người em ốm tong teo mà chảy máu 1 tuần chắc khô máu luôn quá:sweat: