emnhatanh12

Reaction score
1
kn của em thì là bắt phải trả lời ngay. nếu đã tỏ tình rồi còn cho thời gian suy nghĩ thì thím sẽ đc đưa lên bàn cân để cân đấy
Gửi từ HMD Global Nokia X6 bằng vozFApp

harryhuy1ver2

Reaction score
0
Nếu lạc quan thì thím thể hiện nhiều sự quan tâm bằng hành động và yêu em ấy chân thành là ok (trường hợp này mình gặp rồi, gái bảo nếu lúc đấy anh bắt em nói em sẽ từ chối nhưng sau thời gian thử thách em thấy bla bla... nên đồng ý :gach: mặc dù nó cũng thích mình từ đầu :">)
Nếu không lạc quan thì người ta không thích bạn hoặc không tử tế thì đang có mối ngon hơn,...
via vozForums for iPhone

GauGauGau123

Reaction score
0
Chưa đủ ngon hoặc đang phân vân chọn mối nào. Cố đấm ăn xôi thì theo ko thì ngưng liên lạc 1 thời gian thì lòi ra xem nó thích hay ko thích ngay

via vozForums for iPhone

thichbunrieucua102

Reaction score
0
Sau 1 thời gian em đã quyết định rồi và câu trả lời là cho em thời gian ạ :">:">:">. Các thím dự cho em câu trả lời với ạ
Kiểu như người ta đang thăm dò thím vậy. Thím cố tìm hiểu làm người ta cảm thấy có hứng thú với mình ( sở thích chung chẳng hạn).

Thắng12

Reaction score
0
má, t từ chối thẳng luôn. nhục quá giờ đâm ra quyết tán cho bằng đc :)

doiquacui1

Reaction score
1
kn của em thì là bắt phải trả lời ngay. nếu đã tỏ tình rồi còn cho thời gian suy nghĩ thì thím sẽ đc đưa lên bàn cân để cân đấy
Gửi từ HMD Global Nokia X6 bằng vozFApp
sau khi đọc comment của bác em phải lập nick vào để comment , em cũng từng tỏ tình nhiều lần rồi , nếu người ta nói sẽ suy nghĩ thì mình đã mất đi 50% cơ hội và người ta còn gì đó chưa tin tưởng mình . Phải dùng mọi cách để ép hay bắt buộc trả lời ngay lúc đó , thì mới được dù gì cũng nói ra rồi thì câu trả lời là có hoặc không thôi mà