leshin113

Reaction score
0
that nghiep lesor said:
Mình có đứa em dâu trông khá dễ thương và hiền lành. Mình cũng có hơi ghiền nó xíu, cơ mà mình luôn tỏ ra đứng đắn ngoài mặt, hạn chế để nó biết mình nhìn lén. Cơ mà sao nó cứ trốn tránh mình, mình đùa với nó thì nó chỉ đáp dạ thưa 1 cái chứ ko đùa lại. Ngồi ăn cơm chung thì nó luôn ngồi chỗ xa mình, chả lẽ lũ con gái này nó đọc được suy nghĩ người khác hả mấy bác:surrender:
Con gái nó có giác quan thứ 6 nên nó biết bác định đ* nó đấy :sexy::sexy:

Gửi từ HUAWEI CAM-L21 bằng vozFApp

that nghiep lesor

Reaction score
0
Móa, nãy thấy cái áo ngực trong nhà tắm mà đếch biết của nó hay của bà nội, làm phân vẫn mãi có nên húp ko:sosad:

FailureOftheCreator

Reaction score
0
that nghiep lesor said:
Nếu bị phát hiện thì 2 mắt phải đụng nhau chứ, chưa bao giờ tôi bị chạm mắt nó cả.
Con gái có giác quan thứ 6 nhạy lắm. Nó ko cần chạm mắt với ông. Ông nhìn lén sau nó còn nhận thấy nữa là.
Thô, bỏ đi mà làm người :canny:

Tyknightzk

Reaction score
0
that nghiep lesor said:
Móa, nãy thấy cái áo ngực trong nhà tắm mà đếch biết của nó hay của bà nội, làm phân vẫn mãi có nên húp ko:sosad:
Tha cho ngta đi:stick:

Sent from Sony G3116 using vozFApp

naz345

Reaction score
0
that nghiep lesor said:
Còn không mau chụp ảnh đồ lót cho anh em Voz chiêm ngưỡng đi thím, đồ lót ai cũng có làm sao thằng em nhận ra đấy là đồ của vợ nó được, còn không chụp được thì đích thị thớt xạo loz nhé

that nghiep lesor

Reaction score
0
naz345 said:
Còn không mau chụp ảnh đồ lót cho anh em Voz chiêm ngưỡng đi thím, đồ lót ai cũng có làm sao thằng em nhận ra đấy là đồ của vợ nó được, còn không chụp được thì đích thị thớt xạo loz nhé
Thằng này biến thái vậy mày, nãy đòi chụp body em dâu tao giờ đòi chụp đồ lót:canny:. Tao ko dễ để mày toại nguyện đâu

duymanh777

Reaction score
0
Thím nên youtube search phim chị dâu em chồng để xem :look_down:

StingRiper

Reaction score
0
Công nhận con gái có giác quan thứ 6 các bác ạ :stick: nhất là với mấy thằng có ý với nó :surrender:
Có bà chị trong cơ quan lớn hơn 5 tuổi, nhìn rất nét, nói chuyện mấy lần đầu vẫn bth vui vẻ mà càng về sau cho dù mình vẫn tươi cười bth mà bả tỏ ra vẻ xa lánh thật sự luôn ấy :stick::stick::stick: đúng kiểu bơ bơ