that nghiep lesor

Reaction score
0
Mình có đứa em dâu trông khá dễ thương và hiền lành. Mình cũng có hơi ghiền nó xíu, cơ mà mình luôn tỏ ra đứng đắn ngoài mặt, hạn chế để nó biết mình nhìn lén. Cơ mà sao nó cứ trốn tránh mình, mình đùa với nó thì nó chỉ đáp dạ thưa 1 cái chứ ko đùa lại. Ngồi ăn cơm chung thì nó luôn ngồi chỗ xa mình, chả lẽ lũ con gái này nó đọc được suy nghĩ người khác hả mấy bác:surrender:

FukVoz

Reaction score
0
that nghiep lesor said:
Mình có đứa em dâu trông khá dễ thương và hiền lành. Mình cũng có hơi ghiền nó xíu, cơ mà mình luôn tỏ ra đứng đắn ngoài mặt, hạn chế để nó biết mình nhìn lén. Cơ mà sao nó cứ trốn tránh mình, mình đùa với nó thì nó chỉ đáp dạ thưa 1 cái chứ ko đùa lại. Ngồi ăn cơm chung thì nó luôn ngồi chỗ xa mình, chả lẽ lũ con gái này nó đọc được suy nghĩ người khác hả mấy bác:surrender:
Tao báo công an nha mậy :doubt:

naz345

Reaction score
0
Cho xin hình em dâu (che mẹt) mới tin được, chứ nghi thớt thủ dâm ra bài viết

numdongtien

Reaction score
0
that nghiep lesor said:
thế thì ông ko biết được trực giác của phụ nữ rồi
p/s: thứ đàn ông ko có liêm sỉ

that nghiep lesor

Reaction score
0
naz345 said:
Cho xin hình em dâu (che mẹt) mới tin được, chứ nghi thớt thủ dâm ra bài viết
Thằng em ko biết có chơi Vozz ko nên đếch dám up hình

DreadLord

Reaction score
0
Chuyện nếu có thật thì mày tà dâm nhìn lén nó mãi mà ko có vài lần nó phát hiện??? Với lại mày đùa nó chắc j ý tà dâm mày ko lộ ra trong mấy câu đùa :sogood:
Chừa đi mà làm người mày ạ :chaymau: