cuongdevi1

Reaction score
0
Năm mới chúc bác sớm qua cơn bạo bệnh, sống hạnh phúc bên người thân :beauty:

Tieu Long Ha

Reaction score
0
binhga_bepga said:
Được donate nào chưa :look_down::sogood:

via vozForums for iPhone
:canny::canny: t ko có 1 câu xin xỏ trên voz này bao giờ nhé. Ko thả đc câu nào động viên thì thôi.
Nhìn các topic xưa nay t tạo đi. T làm tool cho vozer còn đéo lấy tiền.

told115

Reaction score
0
Thớt chắc tài chính cũng ổn nhỉ.
Bệnh vẫn thấy lạc quan lắm
Anh dev cũng ngàn Trump mà giờ bệnh thì thôi chứ chữa đéo gì nữa.đéo có đồng nào.

myclone101

Reaction score
0
Chúc bạn mau khỏe nhé. Mình cũng từng có thời gian nghi K. có mấy ngày thôi mà suy nghĩ sụt mất 2kg. Nên hiểu cảm giác của bạn. May sao giờ chưa có, nhưng không biết sau thế nào. Lúc không có sức khỏe mới thấy tất cả mọi thứ đều trở nên phù phiếm. Bạn cố gắng sinh hoạt, điều trị. Luôn vui vẻ nói chuyện với mọi người hiều hơn, giữ tinh thần lạc quan nhé. Hi vọng phép màu sẽ đến với bạn!

Tieu Long Ha

Reaction score
0
Olioty said:
chúc thím mau bình phục nhé :surrender:
Em cảm ơn nha :byebye: thím và người thân gắng giữ gìn sk nha.

told115 said:
Thớt chắc tài chính cũng ổn nhỉ.
Bệnh vẫn thấy lạc quan lắm
Anh dev cũng ngàn Trump mà giờ bệnh thì thôi chứ chữa đéo gì nữa.đéo có đồng nào.
E tài chính vét cạn từ lâu rồi bác ạ. Nhưng may có họ hàng giúp đỡ cho vay mượn chi phí hoá trị ko đến mức dã man quá nên vẫn trụ dc bác ạ :beauty:

myclone101 said:
Chúc bạn mau khỏe nhé. Mình cũng từng có thời gian nghi K. có mấy ngày thôi mà suy nghĩ sụt mất 2kg. Nên hiểu cảm giác của bạn. May sao giờ chưa có, nhưng không biết sau thế nào. Lúc không có sức khỏe mới thấy tất cả mọi thứ đều trở nên phù phiếm. Bạn cố gắng sinh hoạt, điều trị. Luôn vui vẻ nói chuyện với mọi người hiều hơn, giữ tinh thần lạc quan nhé. Hi vọng phép màu sẽ đến với bạn!
E mổ xong tụt 16kg :stick:
Giờ tinh thần lạc quan chịu khó ăn uống nên hồi đc 5 6 kg rồi.

Pink Panther

Reaction score
0
Chúc chủ thớt sớm phục hồi nhân phẩm tái hòa nhập cộng đồng:gach:
Chưa đi được nửa đường đời đâu nhé , ráng mà khỏe nhanh:gach:

3D.

Reaction score
0
Cố lên nha thím, phải ráng lạc quan mặc dù khó khăn. E cũng từng chứng kiến mẹ bị K. E k hiểu được nhưng h e hiểu rồi. Thím phải cố lên, cố lên,...chờ đợi y học phát triển nè. E sẽ theo dõi và cầu mong những điều tốt đẹp đến gới thím

via vozForums for iPhone

Tieu Long Ha

Reaction score
0
Pink Panther said:
Chúc chủ thớt sớm phục hồi nhân phẩm tái hòa nhập cộng đồng:gach:
Chưa đi được nửa đường đời đâu nhé , ráng mà khỏe nhanh:gach:
3D. said:
Cố lên nha thím, phải ráng lạc quan mặc dù khó khăn. E cũng từng chứng kiến mẹ bị K. E k hiểu được nhưng h e hiểu rồi. Thím phải cố lên, cố lên,...chờ đợi y học phát triển nè. E sẽ theo dõi và cầu mong những điều tốt đẹp đến gới thím

via vozForums for iPhone
Hi. Em cảm ơn nha.
E định viết review những thứ mà e đã trải qua từ thời điểm nhập viện trc mổ cho tới bây giờ. Để mn nghe mà sợ và biết phòng tránh.
Nhưng văn vẻ kém quá. Viết mãi ko ưng :sweat:

3D.

Reaction score
0
Nhìn thím lạc quan tự dưng e thấy vui vui trong lòng, nếu cần tâm sự thì inbox e nhé

via vozForums for iPhone