Wind Raider

Reaction score
0
cu.hanh.tay said:
Hết bao nhiêu thím. Mình cũng tính nội soi trực - đại tràng. Đi phân ra máu gần 3, 4 năm nay rồi :stick:
Bệnh viện Hồng Đức. Soi gây mê và cắt luôn và tiền thuốc hình như tổng 4 củ.

Sent from Samsung SM-N975F using vozFApp

Tieu Long Ha

Reaction score
0
:sosad: giờ ms xong các chai ngày hôm qua.
Giờ là 3 chai cuối cùng cho ngày hôm nay. Đụ mẹ :sosad::sosad::sosad: lâu vcl các bác ạ.

Tieu Long Ha

Reaction score
0
Update. 1 ngày về nhà sau hoá chất đợt 1. Chim cò teo hết lại các thým ạ :shame:

Maxsetting

Member
Reaction score
2
Tieu Long Ha said:
Update. 1 ngày về nhà sau hoá chất đợt 1. Chim cò teo hết lại các thým ạ :shame:
Lo gì thím, có gấu là hết liền à :shame:

rockiessoul

Reaction score
0
Khỏe nhanh ăn tết thớt ới. Éo ở ngoài đấy, chứ có chắc cũng ráng gầy hội đi chơi đú đởn với thớt cho thoải mái đầu óc.

Sent from Allspart using vozFApp

Mr.Noo1

Reaction score
1
Có ông dượng cũng bị ung thư đại tràng được 8 năm rồi nhưng vẫn thấy cực kỳ khoẻ mạnh.:chaymau:
Nhưng ông đó bên mĩ, còn mấy người ở Đông Lào mà mình thấy toàn vài năm là die.:stick:
Nếu thím có tiền thì mình khuyên thật nên ra nước ngoài điều trị chứ nghe lời bọn báo chí hay trên mạng nói y học Đông Lào hơn nước ngoài có ngày bán lúa giống đấy, mấy người có tiền hoặc đại gia trước khi ra nước ngoài điều trị người ta cũng nghiên cứu kỹ hết rồi mới đi, chứ đâu phải khơi khơi người ta đi đâu.:sweat:
Dù sao sức khoẻ của mình là quan trọng nhất mà, thím thấy tốt nhất thì làm đi đừng tiếc gì hết.:go:

via vozForums for iPhone

Tieu Long Ha

Reaction score
0
rockiessoul said:
Khỏe nhanh ăn tết thớt ới. Éo ở ngoài đấy, chứ có chắc cũng ráng gầy hội đi chơi đú đởn với thớt cho thoải mái đầu óc.

:shame: lạnh lắm thím ạ. Ở nhà đắp chăn ngủ cho khoẻ chym :shame:

Bac Ky Phong said:
Đù mẹ hiếm ai bệnh mà vui như mày thớt ạ. Chúc mày mau khoẻ nhé con dog:shame:

via vozForums for iPhone
:gach: cảm ơn dog nha :gach:

Mr.Noo1 said:
Có ông dượng cũng bị ung thư đại tràng được 8 năm rồi nhưng vẫn thấy cực kỳ khoẻ mạnh.:chaymau:
Nhưng ông đó bên mĩ, còn mấy người ở Đông Lào mà mình thấy toàn vài năm là die.:stick:
Nếu thím có tiền thì mình khuyên thật nên ra nước ngoài điều trị chứ nghe lời bọn báo chí hay trên mạng nói y học Đông Lào hơn nước ngoài có ngày bán lúa giống đấy, mấy người có tiền hoặc đại gia trước khi ra nước ngoài điều trị người ta cũng nghiên cứu kỹ hết rồi mới đi, chứ đâu phải khơi khơi người ta đi đâu.:sweat:
Dù sao sức khoẻ của mình là quan trọng nhất mà, thím thấy tốt nhất thì làm đi đừng tiếc gì hết.:go:

via vozForums for iPhone
Kk. Kinh tế nhà e đâu ra đủ để mà chạy ra nước ngoài thím ơi. Bà ngoại e mổ 20 năm rồi chả hoá chất hoá chiếc gì đến giờ vẫn khoẻ re. :adore:
Thôi sống trên đời cũng chẳng biết trc đc gì thím ạ. E cứ hết mình trong khả năng thôi. Chứ chạy vạy ra nc ngoài xong nhà bán ko còn mảnh đất nào rồi mạng vẫn die thì e cũng khó nhắm mắt đc:waaaht:

rockiessoul

Reaction score
0
Nói chứ mình cũng thấy ớn ớn. Không giấu các thím, mình làm ks tbyt, nghề đi muôn nơi, toàn vào các thể loại BV cũng đã hơn chục năm. Đâu 5-6 năm trước bắt đầu bị nhiệt miệng liên gọi, hết vết này tới vết kia. Miệng thì mình hay nói cứng, chứ thật sự nghĩ tới cái cảnh nhét vô BV nó hai hãi. Tới giờ chưa dám khám. Được cái là tâm lý thoải mái, éo sợ gì nhiều, nên cứ làm việc hăng say, ít nghĩ tới bản thân, bớt ích kỷ. Mong là mình tốt thì trời cũng tốt,à có lỡ nằm xuống cũng không tiếc cái gì.
Cũng mong có tinh thần vững như ông thớt. Chấp mọi hoàn cảnh.