NguoiChienBinhBatTu

Reaction score
0
kocogau said:
Chạy chạy thì chắc k sao đâu, của mình nó cứng và có tăng sinh mạch máu rồi :go:

via vozForums for iPad
Lo vl.ông già bị ung thư mất rồi.
Mình còn chưa vợ con gì.dính phát nữa thì nhà tuyệt cmn tự:sosad::sosad:

kocogau

Reaction score
0
NguoiChienBinhBatTu said:
Lo vl.ông già bị ung thư mất rồi.
Mình còn chưa vợ con gì.dính phát nữa thì nhà tuyệt cmn tự:sosad::sosad:
V thì tốt nhất đi siêu âm, sinh thiết đi bác. Cũng nhanh thôi. Cho nó chắc ăn chứ để lâu là k ổn đâu

via vozForums for iPad

Hunt_You

Reaction score
0
king_griffin said:
Giờ nội soi dạ dày, đại tràng có đau, khó chịu không các thím. Mấy người trc đi toàn kể bảo thốn lắm
Đã thử cả 2, dạ dày thì với mình ko sao (soi sống ko thuốc mê). Lúc nó thọc cái ống vào thì hơi khó chịu với nôn ọe thôi.

Soi từ hậu ngược lên thì phải bú thuốc xổ 3-4 tiếng liên tục, thốn vô cùng vì đít sẽ bị hành hạ tới mức đánh rắm thôi cũng đau chết mẹ rồi. Nên dùng thuốc mê cho an toàn, mà thường thuốc mê thì mình nằm im nên bs nó muốn chọc ngoáy gì cũng được, kết quả thường tốt hơn :beauty:

Khuyên bác nên đi viện tư, viện công chúng nó làm chớt nhả xong còn chửi mắng người bệnh cơ. Sang viện tư nó bảo luôn cho tư thế nằm để ít đau, quá trình soi sống thì còn động viên các kiểu nữa.

TatDenNgu

Reaction score
1
Tôi cũng có bố bị k dạ dày mới mất.
Bản thân tôi cũng bị wc ra máu.

Nhưng may mắn là bố tôi bị K do rượu bia, ko phải gen di truyền
Còn tôi bị trĩ nên ra máu. Đã uống thuốc và ổn thỏa rồi.

Đi check nội soi cả dạ dày và đít. Ở đó cho thuốc mê lúc tỉnh lại khỏe re. Chả khó chịu tí nào. có điều hơi mắc.

Tieu Long Ha

Reaction score
0
blockchain said:
thím làm ở Fossil đúng hem thím?
Ko thím ơi. E làm lom zom thoy :byebye:
Hôm qua có 2 thím dắt nhau đi nội soi mà ko biết nay đã đi chưa nữa :pudency:
Qua nay truyềm đến giờ là chai hoá chất t7 rồi. Oải vcl :rap: nốt chai 8 là xong hoá chất r :*

bobe

Member
Reaction score
0
TatDenNgu said:
Tôi cũng có bố bị k dạ dày mới mất.
Bản thân tôi cũng bị wc ra máu.

Nhưng may mắn là bố tôi bị K do rượu bia, ko phải gen di truyền
Còn tôi bị trĩ nên ra máu. Đã uống thuốc và ổn thỏa rồi.

Đi check nội soi cả dạ dày và đít. Ở đó cho thuốc mê lúc tỉnh lại khỏe re. Chả khó chịu tí nào. có điều hơi mắc.
Bia rượu tăng xác suất dính chưởng thôi, ko hẳn là lý do chính. Nhà có người nhà bị vậy thì nên đề phòng 1 tý. Ung thư phần nhiều do gen nữa đấy

autobot123webb

Reaction score
0
Ung thư đại tràng chủ yếu là do ăn uống không đủ chất, bác có ăn uống với rau cỏ đầy đủ ko

via vozForums for iPhone

TatDenNgu

Reaction score
1
bobe said:
Bia rượu tăng xác suất dính chưởng thôi, ko hẳn là lý do chính. Nhà có người nhà bị vậy thì nên đề phòng 1 tý. Ung thư phần nhiều do gen nữa đấy
Nhà tôi có lấy mẫu dịch của ông gửi lên viện xét nghiệm gì hiện đại lắm trên sg hết 25tr. Cho kết quả là ko có di truyền.
Ko biết có chuẩn ko?