Normum

Reaction score
1
kak5555 said:
Tối qua đọc thớt này xong sáng nay đi khám luôn, bữa h cũng hay đi cầu ra máu , may ko sao , chắc do uống cafe dữ quá , sáng nào cũng làm 1 ly nên kiết :(
Nhà mình cũng có ng bị K ,nhưng may phát hiện sớm nên điều trị đơn giản hơn ,vậy mà cũng mất trăm mấy chục tr . Thớt còn trẻ mà bị sớm quá , nhưng cứ lạc quan đi, sống sao mình cảm thấy vui vẻ, hạnh phúc là mãn nguyện r. Những lúc này rất cần sự giúp đỡ về vật chất và tinh thần thì ng thân và bạn bè , có khó khăn gì thớt cứ chia sẻ lên cho ae giúp nhé :)
Khám gì nhanh vậy thím, tưởng phải làm thuốc sổ rồi mới nội soi dc

Sirius021193

Reaction score
0
các thím cho em hỏi bị K nêu cắt rồi hóa trị thì chỉ sống đc thêm 5 năm thôi hả mấy thím :sosad:

NguoiChienBinhBatTu

Reaction score
0
balapbaxam88 said:
Chủ thớt T2N0 hả?

Sống 5 năm chắc 90%. Còn lại 10% uống thuốc (hoá chất) đầy đủ chắc ngon.:gach:

Lạc quan là tốt. K đường tiêu hoá "lành" hơn chỗ khác.:sogood:

Chúc thím sống trăm tuổi.
Ông trần lập cũng cắt mà vẫn dẹo đó thôi.ko nói trước được

newbieinvoz

Reaction score
0
thím còn trinh hay mất trinh rồi để biết mà xin số coi có linh thiêng ko?
:stick:

Tieu Long Ha

Reaction score
0
ngtson said:
Hôm qua vừa đọc thớt 27 tuổi bị K nay lại 24. Khổ thân 2 thím. Thôi cứ mạnh mẽ lạc quan lên nhé , đéo chết đc đâu :beauty:
Khó khăn tài chính quá thì public stk lên đây , ae voz hỗ trợ :beauty:
Giờ K nó tràn lan lắm thím ạ. Ko biết đâu mà lần :stick:

kak5555 said:
Tối qua đọc thớt này xong sáng nay đi khám luôn, bữa h cũng hay đi cầu ra máu , may ko sao , chắc do uống cafe dữ quá , sáng nào cũng làm 1 ly nên kiết :(
Nhà mình cũng có ng bị K ,nhưng may phát hiện sớm nên điều trị đơn giản hơn ,vậy mà cũng mất trăm mấy chục tr . Thớt còn trẻ mà bị sớm quá , nhưng cứ lạc quan đi, sống sao mình cảm thấy vui vẻ, hạnh phúc là mãn nguyện r. Những lúc này rất cần sự giúp đỡ về vật chất và tinh thần thì ng thân và bạn bè , có khó khăn gì thớt cứ chia sẻ lên cho ae giúp nhé :)
Chúc mừng bác không sao nha. Mà nội soi không mà nhanh thế à bác?

Tieu Long Ha

Reaction score
0
Sirius021193 said:
các thím cho em hỏi bị K nêu cắt rồi hóa trị thì chỉ sống đc thêm 5 năm thôi hả mấy thím :sosad:
Ghi là trên 5 năm nha thím. Chứ k phải 5 năm là dẹo :beauty:

NguoiChienBinhBatTu said:
Ông trần lập cũng cắt mà vẫn dẹo đó thôi.ko nói trước được
Hình như là k gd4 nên di căn đi nhanh lắm thím. Còn 1 2 3 thì vẫn đỡ hơn.

newbieinvoz said:
thím còn trinh hay mất trinh rồi để biết mà xin số coi có linh thiêng ko?
:stick:
Còn trinh lỗ ass :doubt:

nanh trang

Reaction score
0
Bà chị cùng công ty mình, chơi thân trong nhóm. Mấy ace hay đi ăn với nhau, nhìn bả lúc nào cũng phơi phới đầy năng lượng, vui vẻ. Chả thấy ôm đau bệnh tật gì mấy.

Đùng phát báo bị K tử cung, đi phẫu thuật cắt hết. Mà nó di căn rồi, ra tết phải xạ trị. Sợ thật, đúng là K nó ko chừa 1 ai hết. Họ nhà mình, 2 ông bác trong họ là 2 ae ruột, đều mất vì K dạ dày, 1 ông mất hơn chục năm rồi, một ông mới mất năm ngoái :shame:

Chúc thím thớt mau khỏe, hết bệnh nhé :)

tuyencnhd

Reaction score
0
Ở Hà Nội bác khám viện nào thế

Sent from Xiaomi Redmi Note 6 Pro using vozFApp

Tieu Long Ha

Reaction score
0
newbieinvoz said:
vậy là đã mất trinh, thôi ra đi thanh thản:stick::stick::stick:
:gach::gach::gach: đêm em về e ngồi đầu giường nhà thím :rap::rap:

nanh trang said:
Bà chị cùng công ty mình, chơi thân trong nhóm. Mấy ace hay đi ăn với nhau, nhìn bả lúc nào cũng phơi phới đầy năng lượng, vui vẻ. Chả thấy ôm đau bệnh tật gì mấy.

Đùng phát báo bị K tử cung, đi phẫu thuật cắt hết. Mà nó di căn rồi, ra tết phải xạ trị. Sợ thật, đúng là K nó ko chừa 1 ai hết. Họ nhà mình, 2 ông bác trong họ là 2 ae ruột, đều mất vì K dạ dày, 1 ông mất hơn chục năm rồi, một ông mới mất năm ngoái :shame:

Chúc thím thớt mau khỏe, hết bệnh nhé :)
Di căn thì căng đấy thím ạ. Gắng động viên tinh thần cho chị ấy :sad: