anhlasep

Reaction score
0
Bro lạc quan thật. H chỉ sợ mỗi ung thư. Bố em mới phát hiện ung thư vòm họng. Tiên lượng xấu lắm. Nhìn bố e thương lắm mà k thể làm gì hơn. Chỉ cố gắng chữa trị. Đc ngày nào hay ngày đó. Cầu trời thương. Ae nào mà nuốt thấy nghẹn thì đi khám sớm nhé :((

via vozForums for iPhone

longca1990

Reaction score
0
Lee Qri said:
Ah đù h hiện đại nhỉ, có cả máy truyền à, hồi xưa mình dẫn người nhà đi truyền ko có máy ntn, toàn tự thay, tự chỉnh chai truyền:gach:
Truyền hoá chất mà anh được tự truyền à??? Muối với đường thì còn được chứ!

Gửi từ Vsmart Joy 3 bằng vozFApp

Tieu Long Ha

Reaction score
0
longca1990 said:
Truyền hoá chất mà anh được tự truyền à??? Muối với đường thì còn được chứ!

Gửi từ Vsmart Joy 3 bằng vozFApp
Lol mẹ làm 2 cái chai nửa lit, mỗi chau truyền trong vòng 10 tiếng. Nhìn máy nó chỉnh nhỏ giọt mà suốt ruột vcl. :sosad:

BM.Minas

Reaction score
0
anhlasep said:
Bro lạc quan thật. H chỉ sợ mỗi ung thư. Bố em mới phát hiện ung thư vòm họng. Tiên lượng xấu lắm. Nhìn bố e thương lắm mà k thể làm gì hơn. Chỉ cố gắng chữa trị. Đc ngày nào hay ngày đó. Cầu trời thương. Ae nào mà nuốt thấy nghẹn thì đi khám sớm nhé :((

via vozForums for iPhone
Chia buồn cùng bro. Bố em phát hiện hồi tháng 6 năm ngoái. Tới thời điểm này cũng được gần 1 năm rồi. Đùng 1 cái tháng 12 năm ngoái phái hiện ra khối u khác. Cùng 1 lúc bị 2 K. Vô 3 toa hoá trị nhìn gầy mà xót ruột. Ăn uống ko được. Giờ nhìn thấy thương mà ko làm được gì :sosad:

trang123456789

Reaction score
0
BM.Minas said:
Chia buồn cùng bro. Bố em phát hiện hồi tháng 6 năm ngoái. Tới thời điểm này cũng được gần 1 năm rồi. Đùng 1 cái tháng 12 năm ngoái phái hiện ra khối u khác. Cùng 1 lúc bị 2 K. Vô 3 toa hoá trị nhìn gầy mà xót ruột. Ăn uống ko được. Giờ nhìn thấy thương mà ko làm được gì :sosad:
Cái cảm giác " chờ chết " nó kinh khủng vcl.
Chỉ mong chết nhanh luôn

skyfront

Reaction score
0
Cố gắng chiến đấu với bệnh tật nhé, tuổi trẻ thím còn dài.
Mình hay buồn vì cuộc sống, nhưng gặp trường hợp như này mới thấy cần lạc quan, cố gắng hơn nữa.

bachden

Reaction score
2
Bố mình mới phát hiện K phổi đã di căn. Chắc ko còn lâu nữa. Chúc thớt sớm khoẻ!

chinh7593

Reaction score
0
Tieu Long Ha said:

Ngại chụp vết mổ quá nên thôi chụp cái đơn thuốc bổ trợ sau hoá chất lên cho ae xem. :gach:
Xin phép che tên và địa chỉ nha.
Gluthion chỗ mình hỗ trợ cho đào thải độc chất như thuốc xạ trị đây mà. Mới cho dùng tầm 10 năm nay, 16 năm trước mình hay cho dùng Lipo
Cố lên anh bạn trẻ. Anh em trên này luôn đồng hành tinh thần cùng bạn

Tieu Long Ha

Reaction score
0
chinh7593 said:
Gluthion chỗ mình hỗ trợ cho đào thải độc chất như thuốc xạ trị đây mà. Mới cho dùng tầm 10 năm nay, 16 năm trước mình hay cho dùng Lipo
Cố lên anh bạn trẻ. Anh em trên này luôn đồng hành tinh thần cùng bạn
Cái đấy để truyền cho ngày thứ 3 bác ạ. 2 ngày đầu là truyền hoá chất. Ngày thứ 3 truyền 2 cái 1 và 2. Truyền mắt cứ lim dim :))