lion5893

Reaction score
0
0904264819 said:
:sweat::sweat: Em bị cách đây vài tháng giờ không thấy bị nữa không biết có sao không ta. Giờ chỉ sợ mỗi ung thư
Hic, e cũng vậy, hôm nào uống rượu nhiều là mấy hôm sau đi có dính máu. Trc thỉnh thoảng ms uống thôi. Cũng lâu rồi em không uống nữa, ng ta mời chỉ nhấp môi. Nhưng đi không thành khuông tý nào. :sosad::sosad:

lion5893

Reaction score
0
Tieu Long Ha said:
Chung 1 phát đc mà bác. Gây mê 1 phát nội soi cả 2 luôn. Khổ mỗi lúc uống thuốc xổ :sosad: mấy nữa em khám định kì cũng phải đi nội soi lại nè bác. Hic.
Trước em đi soi, uống thuốc xổ đi liên tục, mà hồi đó ngu toàn lấy giấy chùi, rát hết đít :">:">

hieu1089

Reaction score
0
Mai Phương đi rồi bác ah, 2 năm, chúc bác sức khỏe, giờ nghe ung thư sợ quá :sweat:

[IamNormal]

Reaction score
0
Haizz, đọc thread này lại thấy em dễ bị vl.
Em 20 tuổi, 6 tháng trước có mổ nội soi nang niệu rốn. ra viện được 3 tháng thì nhập viện vì tắc ruột. Bác sĩ chỉ định chụp CT và chụp X-Quang, không nội soi. Sau đó đặt ống xông dạ dày, đến hôm sau thì đánh rắm được, cuối ngày thì đi cầu được chút. Nằm viện 1 tuần truyền kháng sinh này nọ rồi về. Em có hỏi anh bác sĩ là bị u gì không thì ông bảo không. Từ đợt đó đến nay em có triệu chứng tắc ruột như vậy tầm 2 lần, nhưng em bị cái là nhịn ăn, uống ít đi cho đến khi đi cầu được, chứ lần đầu cứ nốc liên tục nên bị nặng. Đọc thread này xong muốn đi nội soi quá mà giờ đang dịch thế này, chắc chờ hết dịch thì đi.
À em còn bị trào ngược, đầy hơi nữa :sad:

Tieu Long Ha

Reaction score
0
^ các cơ sở y tế chắc là vẫn làm ciệc đấy. Thứ 2 này bsi chỉ định mình đi nội soi lại đây. Sợ vl :sosad: