Tieu Long Ha

Reaction score
0
Cảm ơn lời động viên của các bác nha. Em on điện thoại nên ko quote đc tất cả anh em :adore:

sumimo said:
Ăn uống tẩm bổ nhiều vô cho nhanh khoẻ nha mai phen, bớt xin link lại nha :shame:

via vozForums for iPhone
Hehe. Pộ đôi hoàn hảo. Hnao ra thủ đô e mời a cf tiếp nha :byebye:

sp627

Reaction score
0
vpvp1 said:
phải đi khám gì để phát hiện ung thư vậy các bác?
em nghi mình bị ung thư dạ dày, chỉ thấy có dấu hiệu giống trên google nói và có cảm giác lạ trong bụng tầm 1 tuần trở lại :sosad::sosad:
Hôm nay em định đi khám tổng quát trước do cũng chưa biết khám gì để dò ra ung thư chính xác.
Ra bv tầm soát ung thư đi fen

inox

Reaction score
0
Còn trẻ, thời gian còn nhiều. Bác thử nghiên cứu trồng và chiết xuất tinh dầu cần sa (chọn giống có CBD cao, THC thấp) rồi thử sử dụng đi :D Kết hợp với thuốc ở bệnh viện :D
Dù sao cũng chúc bác mạnh khỏe :sosad:

Mjollnir23

Reaction score
0
Chúc e mạnh mẽ, nhiều sức khoẻ, bố a mất 2 năm trc vì k gan, bà nội mất cũng vì k gan, bà ngoại k dạ dày đang điều trị, lắm lúc mung lung vl :stick:

Sent from Xiaomi MI 8 Lite using vozFApp

Tieu Long Ha

Reaction score
0
inox said:
Còn trẻ, thời gian còn nhiều. Bác thử nghiên cứu trồng và chiết xuất tinh dầu cần sa (chọn giống có CBD cao, THC thấp) rồi thử sử dụng đi :D Kết hợp với thuốc ở bệnh viện :D
Dù sao cũng chúc bác mạnh khỏe :sosad:
Em cảm on bác nha. Hiện tại e tuân thủ hoàn toàn phác đồ của bvien đã. Xong thì e mới kết hợp các loại khác. Vì sợ dùng linh tinh nó lại kháng nhau :sweat:

taudayma1 said:
Cố lên bác, chúc bác chóng bình phục

via vozForums for iPad
:beauty: vơng. E cảm ơn bác nha.

Mjollnir23 said:
Chúc e mạnh mẽ, nhiều sức khoẻ, bố a mất 2 năm trc vì k gan, bà nội mất cũng vì k gan, bà ngoại k dạ dày đang điều trị, lắm lúc mung lung vl :stick:

Sent from Xiaomi MI 8 Lite using vozFApp
Hic. Thi thoảng đi nội soi phát cho chắc cú anh ạ.

F11.

Reaction score
0
Chúc thím khỏe mạnh nhé, em cũng dính 1 bệnh mãn tính giờ phải thuốc suốt đời thôi. Nhưng kệ mẹ, cứ vui tươi đúng chuẩn vozer thôi =)). Hôm qua mới được 1 em tỏ tình :D :v :beauty: :beauty: :hungry:

americanes

Reaction score
1
vpvp1 said:
em nghi mình bị ung thư dạ dày, chỉ thấy có dấu hiệu giống trên google nói và có cảm giác lạ trong bụng tầm 1 tuần trở lại :sosad::sosad:
Hôm nay em định đi khám tổng quát trước do cũng chưa biết khám gì để dò ra ung thư chính xác.
bác bỏ thằng súc sinh google đi, vì nó mà em từng sống trong lo sợ mấy tháng trời,bị cl gì nó cũng dẫn ra ung thư. Em bị đau dạ dày từ nhỏ đây, có thời gian bao tử nó bị đầy bụng cả 2 tháng trời, tối ăn cơm sáng dậy vẫn no, nói chung chả ăn uống được gì vì bụng lúc nào cũng trong tình trạng no, tưởng K cmnr, mà đi nội soi thì bt chỉ viêm nhẹ. Dạ dày e khuyên bác nên đi nội soi cho đỡ nhẹ đầu, hơi khó chịu tí thôi.

americanes

Reaction score
1
vpvp1 said:
bác bỏ thằng súc sinh google đi, vì nó mà em từng sống trong lo sợ mấy tháng trời,bị cl gì nó cũng dẫn ra ung thư. Em bị đau dạ dày từ nhỏ đây, có thời gian bao tử nó bị đầy bụng cả 2 tháng trời, tối ăn cơm sáng dậy vẫn no, nói chung chả ăn uống được gì vì bụng lúc nào cũng trong tình trạng no, tưởng K cmnr, mà đi nội soi thì bt chỉ viêm nhẹ. Dạ dày e khuyên bác nên đi nội soi cho đỡ nhẹ đầu, hơi khó chịu tí thôi.