yugioh69

Reaction score
0
dthien0511 said:
Em đoán bác quote em mà quote nhầm bác trên?

Em k hút thuốc. 9 năm trước có hút chút ít (1 tháng 1-2 điếu), bỏ đến giờ. Em nói thật cũng chẳng hiểu tại sao bị luôn bác ạ. :surrender:
Hình như nghe đâu ngửi khói thuốc từ người khác cũng dính đây , từ nay thấy ông nào hút thì né né tí

Tet Nguyen Dan

Reaction score
0
Hôm rồi đi mổ u bắp tay, trc mổ(dịch vụ) ổng bs nói xong sẽ đưa u đi xét nghiệm xem lành hay ra sao :sosad:, lúc lấy cục u(mỡ) ra ông ấy nói ko sao, lành, khỏi phải xét nghiệm, mừng quá luôn :((

mrkang123

Reaction score
0
Mình thì có vợ ông anh mới phát hiện K đại tràng mà giai đoạn 4 mất rồi, lúc đầu bs bảo mổ nhưng sau lại đổi lại xạ trị chuẩn bị vào thuốc đợt đầu :pudency:

biglaps

Reaction score
0
veanhchibi said:
Khổ thân.
Cái xứ mà chỉ vì đồng tiền, thức ăn nước uống toàn hóa chất, làm hại lẫn nhau, cơ quan chức năng thì toàn ăn tiền làm ngơ hoặc không chịu làm việc.
Thì bớt ăn lại đi, ra đường bánh tráng trộn nhìn kinh vãi mà các con giời vẫn nhai được :sogood:

Nhan Dan

Reaction score
0
Tet Nguyen Dan said:
Hôm rồi đi mổ u bắp tay, trc mổ(dịch vụ) ổng bs nói xong sẽ đưa u đi xét nghiệm xem lành hay ra sao :sosad:, lúc lấy cục u(mỡ) ra ông ấy nói ko sao, lành, khỏi phải xét nghiệm, mừng quá luôn :((
Mình cũng có 1 cục u mỡ ngay bắp tay, bữa khám bs siêu âm thì nói lành, khu nào to-xấu quá thì mổ :sweat:
@thớt cố lên nhé!

sumimo

Reaction score
0
Ăn uống tẩm bổ nhiều vô cho nhanh khoẻ nha mai phen, bớt xin link lại nha :shame:

via vozForums for iPhone

vpvp1

Reaction score
0
phải đi khám gì để phát hiện ung thư vậy các bác?
em nghi mình bị ung thư dạ dày, chỉ thấy có dấu hiệu giống trên google nói và có cảm giác lạ trong bụng tầm 1 tuần trở lại :sosad::sosad:
Hôm nay em định đi khám tổng quát trước do cũng chưa biết khám gì để dò ra ung thư chính xác.

3D.

Reaction score
0
vpvp1 said:
phải đi khám gì để phát hiện ung thư vậy các bác?
em nghi mình bị ung thư dạ dày, chỉ thấy có dấu hiệu giống trên google nói và có cảm giác lạ trong bụng tầm 1 tuần trở lại :sosad::sosad:
Hôm nay em định đi khám tổng quát trước do cũng chưa biết khám gì để dò ra ung thư chính xác.
Chúc bạn may mắn. Thật ra mình và người nhà mình từng ám ảnh về cái google này. Sau này bạn mình là bác sĩ, rồi các bsi mình biết đều khuyên ko nên google vì mỗi người mỗi bệnh, mỗi trg hợp khác nhau. Chỉ nên đọc ở nguồn chính thống thôi vì google toàn hù bạn và đưa triệu chứng chung chung.
Chốt lại: HÃY TIN TƯỞNG Ở BÁC SĨ KHÁM CHO MÌNH VÀ ĐI XÉT NGHIỆM, THĂM KHÁM CHỨ ĐỪNG ĐÓAN GIÀ ĐOÁN NON. BỊ THÌ CHỮA, AI MÀ CHẲNG PHẢI CHẾT ^^

via vozForums for iPhone

nhatduc239

Reaction score
0
biglaps said:
Thì bớt ăn lại đi, ra đường bánh tráng trộn nhìn kinh vãi mà các con giời vẫn nhai được :sogood:
Chuẩn luôn là phải đề phòng các dụng cụ chứa đồ ăn, đồ nóng với lạnh mà cứ cho vào mấy cái đồ nhựa tái chế thì toang sớm :sweat:

Tieu Long Ha

Reaction score
0
Ngày cuối của đợt 4 các bác ạ. Còn chai cuối là về vs thầy u rồi :))