dường như tốc độ của kingston thấp hơn của trancend???

linhyoyo

Reaction score
0
cùng 1 loại USB 2.0

mình đã dùng rất nhiều usb ,và thấy usb của trancend tốc độ copy dữ liệu nhanh hơn của kingston.:"> (nhanh hơn kha khá)

có ai có thể lí giải ko?

RomRom

Reaction score
0
Hãy xem túi tiền của bạn trước khi hỏi vấn đề này :D

thanhthangnet

Reaction score
0
linhyoyo said:
cùng 1 loại USB 2.0

mình đã dùng rất nhiều usb ,và thấy usb của trancend tốc độ copy dữ liệu nhanh hơn của kingston.:"> (nhanh hơn kha khá)

có ai có thể lí giải ko?
Bạn nói chuẩn lắm
Với loại USB 4g và 8g thông dụng mà người ta hay dùng thì tốc độ copy của Transcend nhanh hơn rõ ràng so với Kingston :sexy:

Ko phải tự nhiên mà tớ nói thế đâu, trên chính trang chủ của 2 hãng này cũng ghi thế. Hơn nữa nếu copy trong Win 7 hay bằng TeraCopy sẽ thấy tốc độ của chúng khác nhau rõ rệt như thế nào

lan1310

Reaction score
0
hiz, ko kết transcend lắm, hồi sau tết mới mua 1 con 8GB transcend về xài, h nó hỏng lun gòi ==" chuyển sang xài của kingston cho nồi đồng cối đá TT^TT
P.s: mà tớ cũng k quan tâm mấy đến tốc độ lắm, cọp cái j cứ vứt đấy, đi ra đi vô là thấy xong rồi:sexy:

yukikerry

Reaction score
0
copy cho lẹ rồi dữ liệu k đảm bảo thì cũng k có ham copy lẹ,chậm mà chắc,lúc đó mới biết cái chậm mà nó tiết kiệm thời gian cho mình hơn mấy cái lẹ:adore:

NNN

Reaction score
0
Nhiều chiện luôn là Kingston class4 không bằng Sandisk class2

acupofcoffee

Reaction score
0
NNN said:
Nhiều chiện luôn là Kingston class4 không bằng Sandisk class2
Thật vậy không? Bạn có thể nói cụ thể hơn thẻ dòng nào, dung lượng bao nhiêu không? Bạn sử dụng phần mềm nào để check? Chứ không có chứng minh thì cũng khó mà cho người khác tin được lắm! :gach:

NNN

Reaction score
0
acupofcoffee said:
Thật vậy không? Bạn có thể nói cụ thể hơn thẻ dòng nào, dung lượng bao nhiêu không? Bạn sử dụng phần mềm nào để check? Chứ không có chứng minh thì cũng khó mà cho người khác tin được lắm! :gach:
Đây lập hẳn topic.luôn, đây là trường hợp của tu bị vậy.
http://vozforums.com/showthread.php?...147&highlight=

Thẻ Kingston nhận thưởng từ chính văn phòng Kingston tầng 10 cao ốc SG Prime.

Guard

Reaction score
0
hàng trancend tốc độ cao hơn nhưng giá theo mình đắt hơn kingston khá nhiều, cũng ko bền bằng kingston

autolover

Reaction score
0
CÒN TÙY MÁY NỮA, TÙY HĐH TÙY THỜI ĐIỂM NỮA, MÁY MÌNH LÚC NÀO COPY VÔ CON KINGSTON CŨNG CAO HƠN CON TRANSCEND