Được offer đi Lào, có nên đi ko cá bác?

BadboyC

Reaction score
0
hào các bác, chả là mình mới học xong Master bên Úc đang làm Administrator cho 1 công ty tầm trung khoảng 50 người, do thấy ko có nhiều triển vọng + ko thích nghề này nên định về VN tìm cơ hội mới, gọi hỏi ý ba mình thì bảo sang Lào xem, ba mình có người em đang làm sếp (khá) to ở Vietin Lao, mình nghĩ bên đó có nhiều cơ hội làm giàu + trẻ thì đi thử xem thế nào. Các bác cho mình xin ý kiến nhé
P.S thêm thông tin về mình: mình thì 29t đã kết hôn nhưng chưa có thiên thần nào, có 1 bé cocker spaniel của mình nuôi đã 5 năm rồi. Cám ơn các bác nhiều
:beauty::beauty::beauty:

V.I.P

Reaction score
0
Đang có hot trend cắm sừng đi đâu nhớ để ý vợ nhé thớt

via vozForums for iPhone

BadboyC

Reaction score
0
V.I.P said:
Đang có hot trend cắm sừng đi đâu nhớ để ý vợ nhé thớt :sexy:

via vozForums for iPhone
Vc mình quen nhau 11 năm đkkh đc 2 năm mới cưới năm ngoái nên pretty sure là khả năng bị cắm sừng là ko có nhé bác :gach::gach::gach:

fake1

Reaction score
0
Tưởng Cam còn đỡ, Lào chán bỏ mịa, ở thủ đô thì chỉ có nước sang Thái quẩy chứ ở tỉnh thôi tạch, khác méo j lên núi tu. Cơ mà Viettin Lào thì chắc chỉ ở thủ đô :chaymau:
Sent from HUAWEI JSN-L22 using vozFApp

BadboyC

Reaction score
0
fake1 said:
Tưởng Cam còn đỡ, Lào chán bỏ mịa, ở thủ đô thì chỉ có nước sang Thái quẩy chứ ở tỉnh thôi tạch, khác méo j lên núi tu. Cơ mà Viettin Lào thì chắc chỉ ở thủ đô :chaymau:

Sent from HUAWEI JSN-L22 using vozFApp
Ở Viên Chăng nhé bác, được offer $2k-$3k gì đấy, nhưng ko biết tương lai làm ăn có ra gì ko, chứ lương đấy cũng chả có bao nhiêu so với thời gian mình bỏ ra, nếu ko có cơ hội phát triển thì chắc ở lại Úc tuy nghèo nhưng bình yên :beauty::beauty::beauty:

BadboyC

Reaction score
0
up, bác nào đang ở Lào cho mình xin vài review + kinh nghiệm với

federer2508

Reaction score
0
Administrator là làm hành chính, hỗ trợ văn phòng giấy tờ ấy hả hay là cấp độ quản lý nhỉ? Cơ mà Lào thì nhà quê lắm, chán, thà con vợ đi theo, lương cao thì đi. K thì mau nản

Sent from Xsmax 256GB using vozFApp