dieugidodamat

Reaction score
0
sakuza.199x said:
sẵn thớt cho mình ké với.
Tóc mình là loại dày, cứng do có vẻ sợi tóc to mồ hôi hơi dầu. có loại nào dùng cho kiểu tóc này ổn áp xíu không ạ.
Mình đang dùng loại này:

mà nó khá cứng và nhiều gàu.
Trước cũng dùng loại này, cứng bình thường nhưng mà khoản nhiều gàu là chuẩn, bòn bị nổi mụn trên đầu nữa đau vãi :sosad:
Cái loại mà có hình quả kiwi nắp màu hơi vàng vàng có thím nào nhớ là loại gì không. Trước có thớt trên f17 thấy khen khá nhiều.

winnguyen

Reaction score
0
Dùng Morris Motley xong không muốn dùng con khác luôn. 900k/1 lọ dùng cả năm mà không cần nghĩ đến chất lượng vì nó rất tốt rồi.

Mjolnir

Reaction score
0
trước dùng gold digger, hết lọ chuyến sang hanz claymation, đánh giá hanz vẫn ngon hơn, thích cái không mùi của nó

sakuza.199x

Reaction score
0
dieugidodamat said:
Trước cũng dùng loại này, cứng bình thường nhưng mà khoản nhiều gàu là chuẩn, bòn bị nổi mụn trên đầu nữa đau vãi :sosad:
Cái loại mà có hình quả kiwi nắp màu hơi vàng vàng có thím nào nhớ là loại gì không. Trước có thớt trên f17 thấy khen khá nhiều.
mình cũng chẳng hiểu lắm vì thinh thoảng có event nên cần tuốt tuốt chút xíu. chứ bình thường chả quan tâm tóc tai lắm. mà nhìn sign bác bán vé máy bay ah? tên cty là gì vại?

anhtuan6694

Reaction score
6
Mjolnir said:
trước dùng gold digger, hết lọ chuyến sang hanz claymation, đánh giá hanz vẫn ngon hơn, thích cái không mùi của nó
dùng loại không mùi,hai trái cà dễ bị lệch lắm fen

dieugidodamat

Reaction score
0
sakuza.199x said:
mình cũng chẳng hiểu lắm vì thinh thoảng có event nên cần tuốt tuốt chút xíu. chứ bình thường chả quan tâm tóc tai lắm. mà nhìn sign bác bán vé máy bay ah? tên cty là gì vại?
Job chính em vẫn là làm du lịch nhưng mà là OTA, vé máy bay bán thêm vì có nhiều khách quen sẵn rồi cứ nhờ book hộ :pudency:

dulichitravel ( chấm)com.vn
==
thím check ưng cặp vé nào rồi mà chưa quyết ngay thì cứ nhắn em. Cần thì em tư vấn 1-1 riêng cho hoặc để em hold vé cho 8-24 tiếng tùy thời điểm giảm 100k/khứ hồi so với giá hiện thị web thím nhé.

anhtuan6694

Reaction score
6
JustSimple said:
Fen có thấy dùng mấy cái đó nó nhớt nhớt trên đầu không :sosad:

via vozForums for iPhone
Không nhé fen,đang dùng loại heo xám này gốc nước , không bóng ,độ bóng gần như 0/10,hương táo thơm dễ chịu,dễ gội rửa lắm ,giữ nếp cực đỉnh luôn fen

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living