Đừng ai đem pc, laptop. v.v tới đám Saigoncomputer sửa nhé!

ok_online

Reaction score
3
Mình có cái main z97 lúc đầu bị lỗi ko nhận đc ram vì trên main có cái led Qcode báo lỗi FE . Đem qua tụi Saigoncomputer thử xem sao vì gg thấy tụi nó nhận sửa main với lk máy tính laptop này kia. Với cơ sở cũng thấy lớn. Lúc về mình còn dặn thằng nv kt có gì gọi báo giúp mình, đợi 1 tuần chả thấy t nào gọi tới nói tình trạng main thế nào sửa giá bao nhiêu. Làm mình phải coi cái biên lai sđt để gọi hỏi tụi nó. Gọi tới nó mới bắt đầu kiểm tra rồi lát sau mới gọi báo lại. Thằng nv bên kia bảo main lỗi do chip cầu nam?! Ok mình cho nó sửa và 2 hôm sau nó gọi báo là chip cầu nam ko có hàng và trả mình main. Lấy main về test thử thì giờ từ cái main có thể chạy hiện qcode FE thành cái main khởi động bị reset tắt mở liên tục luôn :surrender:

ctw_god

Reaction score
0
ok_online said:
Mình có cái main z97 lúc đầu bị lỗi ko nhận đc ram vì trên main có cái led Qcode báo lỗi FE . Đem qua tụi Saigoncomputer thử xem sao vì gg thấy tụi nó nhận sửa main với lk máy tính laptop này kia. Với cơ sở cũng thấy lớn. Lúc về mình còn dặn thằng nv kt có gì gọi báo giúp mình, đợi 1 tuần chả thấy t nào gọi tới nói tình trạng main thế nào sửa giá bao nhiêu. Làm mình phải coi cái biên lai sđt để gọi hỏi tụi nó. Gọi tới nó mới bắt đầu kiểm tra rồi lát sau mới gọi báo lại. Thằng nv bên kia bảo main lỗi do chip cầu nam?! Ok mình cho nó sửa và 2 hôm sau nó gọi báo là chip cầu nam ko có hàng và trả mình main. Lấy main về test thử thì giờ từ cái main có thể chạy hiện qcode FE thành cái main khởi động bị reset tắt mở liên tục luôn :surrender:
Vienmaytinh nữa nha. Lừa đảo đó
via vozForums for iPhone

Fake_IP

Reaction score
0
Ram là dính tới chip cầu bắc, cầu nam tuổi gì quản lý ram.

sgdeplam

Reaction score
1
ok_online said:
sao ko đem qua bác lê quang vinh, trên voz cũng có bác chuyên sửa đó
via vozForums for iPhone

Samuel Eto'o

Reaction score
2
Bác nhờ mấy tiệm sửa máy tính dọc đường cũng được. Sửa máy tính thì đâu cần nổi tiếng trên google đâu, kinh nghiệm của Tô

ok_online

Reaction score
3
Fake_IP said:
Ram là dính tới chip cầu bắc, cầu nam tuổi gì quản lý ram.
Đúng rồi bác. lúc đầu nó gọi báo mình cũng tròn mắt nghĩ thế éo nào là chip cầu nam lỗi. mà do thấy cơ sở nó cũng lớn với đám ktv ngồi đầy nên nghĩ nó là thợ nó hơn mình nên kệ cho nó sửa xem sao. ai ngờ :sweat:
sgdeplam said:
sao ko đem qua bác lê quang vinh, trên voz cũng có bác chuyên sửa đó

via vozForums for iPhone
Bác có tt gì của bác đó ko? cho mình xin với.

websmaster

Reaction score
0
Cả bọn bệnh viện công nghệ 88 nữa. Laptop bị rè loa, đem sửa 1 tuần đéo thấy gọi, gọi lại hỏi thì nó bảo vài ngày nữa sẽ gọi lại. Mấy ngày sau bọn nó gọi bảo thay loa, xong rồi lên lấy máy về thì pin sạc đéo vào, mấy ngày sau còn bị rò điện.

Sau lên bảo hành tiếp chúng nó bảo đồ công nghệ hư hỏng là chuyện đương nhiên chúng nó ko chịu trách nhiệm các kiểu, ăn nói kiểu rất bố láo

Reaction score
0
giờ kiếm chỗ sửa laptop uy tín khó vl
nhiều cửa hàng mở quá toàn bọn bát nháo không có trình độ làm
1489780