Đua về sự gọn gàng góc để PC của Voz :)

giangchauver1

Reaction score
0
silaRzz said:
https://item.taobao.com/item.htm?ut_...sgM&app=chrome

Bác đặt taobao về chiếc này đi, nó là clone của Ergotron, mình đã đặt về và confirm là 8/10 so với Ergotron. Giá cỡ hơn 1tr 1 chút thôi.
Hình như đấy là giá chưa bao gồm phí ship phải ko bạn, với ko biết nó có chỗ bắt ốc khớp với chỗ bắt ốc của màn ko bác nhỉ, mình chưa rõ vấn đề này lắm

wintfox

Member
Reaction score
0
giangchauver1 said:
Cảm ơn bác, vậy bác có kinh nghiêm tư vấn giúp mình 1 cái vừa đẹp vừa tốt, giá hợp lý với
Bàn mình 1.5 x 0.8m đây, xài monitor stand Tàu 700k bao gọn :sexy:

silaRzz

Reaction score
0
giangchauver1 said:
Hình như đấy là giá chưa bao gồm phí ship phải ko bạn, với ko biết nó có chỗ bắt ốc khớp với chỗ bắt ốc của màn ko bác nhỉ, mình chưa rõ vấn đề này lắm
Phí ship về VN loanh quanh tầm số tệ nhân lên với 37. Tính cả cân nặng vào max chắc cỡ gần 1tr5 thôi bạn. Nó có 2 kiểu 1 là bắt ốc thẳng vào bàn, 2 là bạn kẹp vào bàn.

frozenboy

Reaction score
1
giangchauver1 said:
asus pg348q ko đế là 7.7 kg, sau lưng có 4 ốc vesa 100mm, nói chung cũng ko có j khó kiếm arm treo cả

giangchauver1

Reaction score
0
wintfox said:
Bàn mình 1.5 x 0.8m đây, xài monitor stand Tàu 700k bao gọn :sexy:

silaRzz said:
Phí ship về VN loanh quanh tầm số tệ nhân lên với 37. Tính cả cân nặng vào max chắc cỡ gần 1tr5 thôi bạn. Nó có 2 kiểu 1 là bắt ốc thẳng vào bàn, 2 là bạn kẹp vào bàn.
frozenboy said:
asus pg348q ko đế là 7.7 kg, sau lưng có 4 ốc vesa 100mm, nói chung cũng ko có j khó kiếm arm treo cả
cơ bản vì mua online nên chỉ sợ ship về nó không khớp với chỗ gắn phía sau màn hình các bác ạ. Mình đang định sau tết đóng cái bàn dùng lâu dài không phải thay đổi 2,2m x 1m, không biết có to quá không:sogood:

dthien0511

Reaction score
0
giangchauver1 said:
cơ bản vì mua online nên chỉ sợ ship về nó không khớp với chỗ gắn phía sau màn hình các bác ạ. Mình đang định sau tết đóng cái bàn dùng lâu dài không phải thay đổi 2,2m x 1m, không biết có to quá không:sogood:
Mấy cái vesa mount nó universal với tất cả TV, monitor có hỗ trợ rồi sao lại k khớp dc bác :surrender:

wintfox

Member
Reaction score
0
dthien0511 said:
Mấy cái vesa mount nó universal với tất cả TV, monitor có hỗ trợ rồi sao lại k khớp dc bác :surrender:
Tùy nhé, có to có nhỏ chứ ko hẳn universal hết đâu = )))