Đứa em gái làm ngân hàng nhưng đi quen bảo vệ. Chán

MyTomChuaCay

Reaction score
1
ChungSeiker said:
Nếu thực sự như thế thì đã không có nhiều các bà cô bà chị học thức cao công việc đàng hoàng thu nhập tốt nhưng lại...ế, vì các bà cô bà chị này sau khi có vị trí ổn định rồi mới bắt đầu tìm chồng, mà tư tưởng tìm chồng lúc đó phải là các anh đỉnh hơn giỏi hơn cơ. Tuy nhiên các anh đỉnh hơn giỏi hơn thì ếu thích các chị các cô nữa đâu, thích gái trẻ trung xinh xắn ngoan hiền dễ bảo cơ :D
quá chuẩn =)) như tôi bh nhìn mấy bạn bằng tuổi là ngán rồi :)) thích các em mới ra trường cơ :))))))) mấy bạn ngon nghẻ ngang cơ thì lại khinh mình vì mình nghèo :)))))

bantran82

Reaction score
0
tamata said:
Mầy đang nói đến mấy thằng bốc vác à :rofl:
Ở cái xã hội nay mầy đem cái chiếm hữu ra nc có chó nó nghe. Thằng đần. Lo chạy grab kiếm tiền ân tết đi con. :bye:

Sent from Samsung Galaxy Note 8 using vozFApp
Chắc bản năng gốc của phụ nữ sau mấy trăm năm tiến hoá đã thay đổi rồi, mấy thằng it bụng phệ, mắt cận mới là gu của phụ nữ:stick:

Sent from Xiaomi Redmi K20 using vozFApp

tamata

Reaction score
1
MyTomChuaCay said:
quá chuẩn =)) như tôi bh nhìn mấy bạn bằng tuổi là ngán rồi :)) thích các em mới ra trường cơ :))))))) mấy bạn ngon nghẻ ngang cơ thì lại khinh mình vì mình nghèo :)))))
Tao đang quen 1 em hơn 5 tuổi. Ở bên cạnh nhau thấy rất happy và ẻm rất tâm lý nữa. Cảm thấy thoải mái lắm. Về kinh tế thì em thu nhâp cũng cao. Chắc khoảng 2500 đến 3000 trump. Còn mình thì lẹt đẹt 1k3 :sosad:
Giờ nghĩ đến cảnh tán tỉnh rồi chiều chuộng mấy em teen thấy mệt mỏi. Ăn bánh trả tiền cho nhanh.

Sent from Samsung Galaxy Note 8 using vozFApp

foureyes8x

Reaction score
0
vodanh2032 said:
Em gái tôi nó cưới thằng Racing boy nè. Bet thủ đá gà có tiếng luôn.
Lâu lâu được e rễ biếu gà vs cho mượn xe đua, còn muốn gì nữa fen..

ChungSeiker

Reaction score
0
foureyes8x said:
Lâu lâu được e rễ biếu gà vs cho mượn xe đua, còn muốn gì nữa fen..
:byebye::byebye::byebye:Em rể:byebye::byebye::byebye: