Du lịch nước ngoài đi đâu đáng tiền nhất? Trừ các nước quen thuộc Thái, Sing.

mr.nh4m

Reaction score
0
Last Updated 01-01-2020 at 22:17
Dành dùm đủ tiền rồi lên hỏi các bác. Em ko muốn đi Thái, Sing vì ae bạn bè đi nát hết rồi.
P/S: chi phí rẻ càng tốt. Nhu cầu chính là ngắm cảnh.

Last Updated 31-12-2019 at 22:17
Dành dùm đủ tiền rồi lên hỏi các bác. Em ko muốn đi Thái, Sing vì ae bạn bè đi nát hết rồi.

Last Updated 01-01-2020 at 22:17

vocucxinh90

Reaction score
0
Muốn về thiên nhiên thì philippin, phuket cũng là lựa chọn tốt , còn đồ ăn thì qua cam thái, cảnh hiện đại thì hàn, đài loan, hk

maskrey

Reaction score
0
Đi Bali đi. Vé thì hơi đắt tí tẹo, nhưng chi phí ở đấy thì cũng ko hơn Thái nhiều đâu.

ptdai89

Reaction score
0
Quan trọng là nhu cầu của mày là gì. Mày thích gì, ăn hay ngắm cảnh, hay chơi đĩ, hay mua sắm. Còn đi du lịch nước ngoài mà càng rẻ càng tốt chỉ để khoe với bạn bè thì cần đéo gì đi. Nhờ team pts nó làm cho chục ảnh mà khoe check in toàn thế giới luôn

ducanhs

Reaction score
0
Đi Thái chưa fen, không phải bangkok đâu mà đi koh tao, koh samui, koh phi phi, koh phangan trong hệ thống đảo của nó, đẹp lắm

Đi Phil thì qua Coron, Elnino... biển max đẹp

mr.nh4m

Reaction score
0
tonghuuhiep3 said:
Dành được bao nhiêu, nói mới biết chứ
Dạ tối đa 20củ, nếu chỗ đó đẹp quá thì ráng gồng xin gia đình thêm 10, 15 củ gì đó. Nhưng ko tiêu hết 20 củ càng tốt, còn để dành đi chuyến khác

mr.nh4m

Reaction score
0
ptdai89 said:
Quan trọng là nhu cầu của mày là gì. Mày thích gì, ăn hay ngắm cảnh, hay chơi đĩ, hay mua sắm. Còn đi du lịch nước ngoài mà càng rẻ càng tốt chỉ để khoe với bạn bè thì cần đéo gì đi. Nhờ team pts nó làm cho chục ảnh mà khoe check in toàn thế giới luôn
Ngắm cảnh nha mày. Đó là nhu cầu chính.

ptdai89

Reaction score
0
mr.nh4m said:
Ngắm cảnh nha mày. Đó là nhu cầu chính.
Ngắm cảnh ngắm hoa thì tao vote đi Japan nha, google hay hỏi ai ở Nhật mùa nào nhiều cảnh hoa đẹp mà đi. Mùa này đi chắc chỉ có ngắm núi trượt tuyết thôi. Còn không thì đi qua bên bọn khựa cũng lắm cảnh đẹp mà cũng rẻ.