[DỰ ÁN] Việt hoá The Witcher 2 (Relaunch)

lethinh282

Reaction score
0
aonoduc said:
bên GOG.com sale off haloween, bản 2 còn 3$, bản 1 còn 1.5$ (bản 3 mình cũng mua của GOG lun):beauty:
Vậy là phải tải thêm cái app GoG như steam để chơi hay sao @@ mà mua cái này suy cho cùng ủng hộ nph :chaymau:

aonoduc

Reaction score
0
lethinh282 said:
Vậy là phải tải thêm cái app GoG như steam để chơi hay sao @@ mà mua cái này suy cho cùng ủng hộ nph :chaymau:
không cần app cũng được, đăng ký Tài khoản free rồi mua thì game add vô tài khoản thôi, mình down app về sài vì mua game trên này cũng nhiều, có app quản lý cho tiện khỏi phải bật web browser.

raincold

Reaction score
0
aonoduc said:
bên GOG.com sale off haloween, bản 2 còn 3$, bản 1 còn 1.5$ (bản 3 mình cũng mua của GOG lun):beauty:
đợt trước gog nó free The Witcher 2, mình nhanh tay xí được một phần :gach:

Carrots**Cabbage

Reaction score
0
Sao mình down bản EE về rồi update lên patch 3.4 và chèn folder CookedPC như hướng dẫn rồi mà không việt hóa là sao vậy các bạn? :adore:

hoanglee_phuc

Reaction score
0
Các bác cho mình link dow việt hóa 4share với. Lên Mega dow không được các bác :sweat:

bachcvb6

Reaction score
0
Mình đang chơi thỉnh thoảng bị crash game ra ngoài, đa số là lúc combat. Do bản việt hóa hay do trainer nhỉ anh em :D

Darkness.apache

Reaction score
0
bachcvb6 said:
Mình đang chơi thỉnh thoảng bị crash game ra ngoài, đa số là lúc combat. Do bản việt hóa hay do trainer nhỉ anh em :D
Em chơi trên Steam k cài việt hóa thỉnh thoảng cũng bị crash bác ợ :stick:

bachcvb6

Reaction score
0
Darkness.apache said:
Em chơi trên Steam k cài việt hóa thỉnh thoảng cũng bị crash bác ợ :stick:
Chắc là do patch, em lên 3.3 thôi, bác có lên 3.4 chưa???