Đồng hồ thể hiện sự đẳng cấp vượt thời gian

Qhunter

Reaction score
0
Gooner_14 said:
Thím nào tư vấn giúp em con nào dây da hình thức tạm được trong tầm giá dưới 2tr ah. Thanks
Gửi từ Samsung SM-N935F bằng vozFApp
Đây thím

Gửi từ HTC One bằng vozFApp

Mr.Katze

Reaction score
0
0168 said:
Từ từ rồi cũng sẽ chú ý thôi bác. Cuộc sống ổn định, kinh tế dư dả rồi thì sẽ có nhu cầu giải trí ăn chơi thôi.

Mình ko biết ở HN thế nào chứ SG này chơi cũng nhiều, nhưng cái kiểu dân SG nó hơi dị so với HN là các bác HN đi đồng bộ theo thời trang, mặc đồ gì phối đh đó sạch sẽ chỉnh chu. Còn dân SG nhiều ông mặc đồ lèng xèng nhàu nát nhìn bẩn bẩn mà vẫn deo Omega, Rolex bình thường. Ai ko biết tưởng nghèo đeo đồ giả, chứ ko biết mấy ông đó cũng là chủ xưởng chủ hãng này nọ chứ ko phải nghèo. Nhà mình kinh doanh nên cũng gặp nhiều khách hàng mặt đồ nhìn rất bình thường vậy chứ mà tiền trong ví cả cọc, mua đồ lux ko thèm hỏi giá.
Mặt bằng chung thì mình thấy HN ăn diện hơn trong SG mình hẳn. :D
Sent from my iPhone using vozForums

jamescarter117

Reaction score
0
PLMZAQ210292 said:
smart bot có khác, được lập trình chửi căng vậy má. Dù sao thì kể cả con IWC 7 days bản thép thì nó cũng 6 7 ngàn và mức này ở handheld thì bình thường nhưng ở voz thì là thần thượng của 1 số chị em rồi, trong đó có mình :byebye:
Link từ bên nextvoz sang mà. Ông John Wick cmt bên kia, con bot chỉ kéo sang đây thôi.

cậu bé bút chì

Reaction score
1
jamescarter117 said:
Link từ bên nextvoz sang mà. Ông John Wick cmt bên kia, con bot chỉ kéo sang đây thôi.
Con bot khôn nhỉ, mình comment bên này mà nó tự động lôi sang bên kia để bọn bên kia nó rep =))

jamescarter117

Reaction score
0
daogiahieu said:
=))
Mình lại nhớ có xem youtube, thằng làm cho con người yêu xem mấy con đồng hồ rolex dạng diver, con bé chê xấu xí :shame:
Mấy em gái thì chỉ có DW là đẹp thôi

cậu bé bút chì said:
Con bot khôn nhỉ, mình comment bên này mà nó tự động lôi sang bên kia để bọn bên kia nó rep =))
Database chung nên kéo cũng dễ. Hôm vừa rồi test thử tool autoban theo keyword, con bot cũng oẳng luôn, phải thả ra bằng tay

sudatinh

Reaction score
0
Qhunter said:
Em này bao nhiêu bác :beauty:

Gửi từ HTC One bằng vozFApp
tầm 2x chai bác ạ. cái Moon nó làm đẹp vê lù. nhưng e ko thích 3 cái vòng kia lắm :sweat::sweat: kém sang