ArterNis

Reaction score
5
Frozenn said:
Cartier Tank Anglaias đi cho nó lành, đầu tư 1 lần thôi :bye:
Cartier phải có gu, lịch sử thời trang cao cấp cả trăm năm. Nhưng đeo thì tùy người nhé :)

polpol

Reaction score
0

ArterNis said:
tầm 1k mà phải bán máu thì chắc hầu bao phù hợp sẽ là 1 con loanh quanh tầm 5~8tr là đẹp.

Thích vuông basic đi làm mà đi tiệc nhẹ nhàng cũng đc thì xem thử con này hợp nhãn ko?

Ảnh
Xin thông tin con đồng hồ trong hình

JB269

Reaction score
0
Mình mới mua em này, 20 tr thím thêm tý mua hàng swiss made có danh tiếng xíu mà sài cho đáng chứ đâm đầu chi vô mấy con thời trang này.

tamata

Reaction score
1
ArterNis said:
tầm 1k mà phải bán máu thì chắc hầu bao phù hợp sẽ là 1 con loanh quanh tầm 5~8tr là đẹp.

Thích vuông basic đi làm mà đi tiệc nhẹ nhàng cũng đc thì xem thử con này hợp nhãn ko?

Image
Ui đẹp nè bác :beauty::beauty:. Size nhiêu thế bác cho xin mã luôn bác ơi. Cổ tay mình to nên mang 44 sẽ hợp hơn
Còn budget dưới 1k thì con nào ok nữa không bác:chaymau:

Sent from Samsung Galaxy Note 8 using vozFApp

ArterNis

Reaction score
5
polpol said:

Xin thông tin con đồng hồ trong hình
tamata said:
Ui đẹp nè bác :beauty::beauty:. Size nhiêu thế bác cho xin mã luôn bác ơi. Cổ tay mình to nên mang 44 sẽ hợp hơn
Còn budget dưới 1k thì con nào ok nữa không bác:chaymau:

Sent from Samsung Galaxy Note 8 using vozFApp
Mã là SNKP25, có 3 phối màu hiện tại cho dòng này

Frozenn

Reaction score
0
ArterNis said:
Cartier phải có gu, lịch sử thời trang cao cấp cả trăm năm. Nhưng đeo thì tùy người nhé :)
Cartier Tank thì cứ dress thôi :gach: mà công nhận đeo ok, đợt vừa rồi đã đẩy đi xong, giờ đang mông lưng không biết nên mua gì :brick:

ArterNis

Reaction score
5
JB269 said:
Con này dưới 1k cho thím.

[/quote]Con này năm 2019 chạy marketing quảng cáo rầm rộ lắm này, nhà nhà rước, người người rước. Cá nhân mình thấy nó xấu vc :shot:

JB269

Reaction score
0
ArterNis said:
Con này năm 2019 chạy marketing quảng cáo rầm rộ lắm này, nhà nhà rước, người người rước. Cá nhân mình thấy nó xấu vc :shot:
Xấu đẹp tuỳ ghu thôi thím ạ. Còn quan điểm của mình đã mua là phải mua hàng swiss made có lịch sử lâu đời chứ ko mua mấy con thời trang đú đởn.