Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

cậu bé bút chì

Reaction score
1
Fallen.Angel said:
Tận size 41. Làm kim cọc to thành thành ra thô, do kiểu dressy mặt đơn giản mà size to nên cảm giác bố cục nó hơi trống.
Em cảm thấy nhìn ngoài cũng ko tới nỗi :D

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
Vấn đề ko hải ở kim cọc mà mặt đồng hồ nó choán hết cả cổ tay nên nhìn ko đẹp fen ạ. Diver đeo choán hết cổ tay thì ko vấn đề vì nhìn nó khoẻ còn dress đeo thế này quá to, nhìn như kiẻu đồng hồ đi mượn fen ạ

Anhlinh900

Reaction score
0
bocules said:
Cho mình hỏi đồng hồ Orient Star có nguyên seal không ạ? Mình định mua trên Lazada mà sợ quá.
thím định mua con nào vất hình lên đây ae báo giá. OS thì mới thì mới chứ đồng hồ hộp của nó ko có vỏ túi bóng như mấy cái iphone đâu. Nhiều bác ko biết cứ hỏi nguyên seal vơi ko nguyên seal. TÙy loại sẽ có dán mặt hoặc dán dây thôi:gach: mà lazada thấy toàn fake, os ko biết có fake chưa. Lên toàn thấy quả kèo orient 1tr4 với 1tr6

darkhikaru

Reaction score
0
Fallen.Angel said:
Tận size 41. Làm kim cọc to thành thành ra thô, do kiểu dressy mặt đơn giản mà size to nên cảm giác bố cục nó hơi trống.
Em cảm thấy nhìn ngoài cũng ko tới nỗi :D

em thấy thế này là không ổn rồi, bán lại cho em đi :D, trước tìm con này cho ông cụ suốt mà không thấy, order nước ngoài về cũng hết bản kim xanh mặt trắng này lun.

Fallen.Angel

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Vấn đề ko hải ở kim cọc mà mặt đồng hồ nó choán hết cả cổ tay nên nhìn ko đẹp fen ạ. Diver đeo choán hết cổ tay thì ko vấn đề vì nhìn nó khoẻ còn dress đeo thế này quá to, nhìn như kiẻu đồng hồ đi mượn fen ạ
Uh trước cũng đeo theo tiêu chuẩn dressy là nhỏ hơn lòng cổ tay, với tay t thì size 36 là đẹp theo tiêu chuẩn đó. Dòng Chronograph thì max 39mm, Diver thì max đc 41mm. :)
Giờ thì quan điểm thay đổi rồi friend, thích thì đeo thôi, kiểu gì cũng tới lúc đổi con khác, trải nghiệm đc thì cứ trải nghiệm chớ ko lẽ suốt đời ko đc đeo mấy con dress to :)
Cơ bản tự cầm đt chìa tay ra chụp cận thì thấy nó to hơn bình thường, chứ người khác nhìn hoặc chụp cho thì cản giác lại khác.
Sáng mới off với hội Grand Seiko xong, mấy fen đó cũng bảo nhìn vừa đẹp :beauty:

Mr.PP

Reaction score
0
Fallen.Angel said:
Uh trước cũng đeo theo tiêu chuẩn dressy là nhỏ hơn lòng cổ tay, với tay t thì size 36 là đẹp theo tiêu chuẩn đó. Dòng Chronograph thì max 39mm, Diver thì max đc 41mm. :)
Giờ thì quan điểm thay đổi rồi friend, thích thì đeo thôi, kiểu gì cũng tới lúc đổi con khác, trải nghiệm đc thì cứ trải nghiệm chớ ko lẽ suốt đời ko đc đeo mấy con dress to :)
Cơ bản tự cầm đt chìa tay ra chụp cận thì thấy nó to hơn bình thường, chứ người khác nhìn hoặc chụp cho thì cản giác lại khác.
Sáng mới off với hội Grand Seiko xong, mấy fen đó cũng bảo nhìn vừa đẹp :beauty:

Chả nhẽ người ta lại bảo không đẹp hả bác :byebye:
Đùa thế chứ bác nói cũng có ý đúng, bác thích là được thôi chứ quan trọng gì :beauty: nhưng đúng là cũng to thật bác ạ =))

Anhlinh900

Reaction score
0

H máy quạt citi mà cũng nhét cái moonphase vào nhỉ
quả chức năng làm màu vc

Fallen.Angel

Reaction score
0
Mr.PP said:
Chả nhẽ người ta lại bảo không đẹp hả bác :byebye:
Đùa thế chứ bác nói cũng có ý đúng, bác thích là được thôi chứ quan trọng gì :beauty: nhưng đúng là cũng to thật bác ạ =))
Công nhận là to, trc giờ chưa bao giờ đeo con dresswatch nào trên 37. Toàn 36 đổ lại thôi. Nếu cách đây 1 năm thì dresswatch size trên 40 đối với em là quy vào dạng "siêu to khổng lồ" "để dành đeo cổ chân"...
Đeo mấy ngày đầu cảm giác đúng là nhìn... ngứa mắt =)) mà đeo vài bữa đỡ rồi =))

kido the writer

Reaction score
0
shennong650 said:
Dạo này có con nào giá ngon ngon ko bác
Em dạo này ít nhập hàng lắm thím, giờ tập trung vô phần sửa chữa thôi :shame:
điện thoại bàn[/b] bằng vozFApp[/i]