Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

Mr.PP

Reaction score
0
nhokvoz said:
nhìn ảnh dây thép nó sáng loáng, thêm mấy hột nước đọng trông kích thích vãi lều :sexy: chắc xúc về đeo chơi chơi vậy
Dây thép nhưng mà đồng hồ nhựa :gach: mà nên thay dây da chứ dây thép đểu lắm :">

nhokvoz

Reaction score
0
Mr.PP said:
Dây thép nhưng mà đồng hồ nhựa :gach: mà nên thay dây da chứ dây thép đểu lắm :">
mới đặt xong mà ai cũng chê thế này :shame: con này thay dây da vào trông có cùi lắm ko :shame:
Gửi từ Xiaomi MI 8 SE bằng vozFApp

trivu11

Reaction score
0
Đang me con này trên Jomashop. Mà lần trước có mua 2 con đồng hồ trên này, chống nước 30m mà đi tắm lại này bị hơi nước. :sweat:

Mr.PP

Reaction score
0
nhokvoz said:
mới đặt xong mà ai cũng chê thế này :shame: con này thay dây da vào trông có cùi lắm ko :shame:

Chê đâu bác cái chính là với giá tiền đấy thì khó mà làm hơn được. :surrender:Thay dây da vào em thấy ok mà :beauty:

narus

Reaction score
0
Mr.PP said:
Chê đâu bác cái chính là với giá tiền đấy thì khó mà làm hơn được. :surrender:Thay dây da vào em thấy ok mà :beauty:
dây da cho con đó thì phải đặt, chứ ko mua sẵn mà thay được đâu

Mr.PP

Reaction score
0
narus said:
dây da cho con đó thì phải đặt, chứ ko mua sẵn mà thay được đâu
Thấy hồi trước nhiều shop bán sẵn lắm bác. Mẫu này cũng một thời hot lắm, bán còn bán kèm dây da luôn

k123cp

Reaction score
0
Trên này bác nào nhận ship từ Mẽo về HN đợt này không ib e với ạ

Voldedore

Reaction score
0
nhokvoz said:

Có ông đồng nghiệp đang đeo con đó với dây da nhìn cũng ổn bác ạ, không tới nỗi nào đâu. :sogood:

thangct

Reaction score
0
nhokvoz said:

:shame: chỉ con nít thui

mn2t

Reaction score
0
Bác nào đeo con squale 1521 chưa nhỉ. Tính xúc con về chơi. Thấy bảo kính với bezel dùng chung với skx007 nên chắc cũng lắm đồ mod