Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

tumadanhsang

Reaction score
0
Stormland said:
Con đấy là Halios Tropik B. Case bằng đồng chứ ko phải vàng đâu bác. :D
Hồi xưa mình tầm 800$, giờ săn cũng khó đấy.
Vâng. Giá cao phết nhỉ. E đang tìm con mặt mầu vàng loanh quanh 5-6 củ thôi bác. Về tháo dây lắp dây vàng vào. Cổ tay e cũng nhỏ nên chưa ưng mẫu nào
Gửi từ Samsung SM-G950N bằng vozFApp

angellovedoll

Reaction score
0
Sáng mai là em dự định chốt 1 trong 2 deal Bauhaus style : Tisell 3 kim 1 lịch máy Miyota 9015, hoặc Unizeit máy Sea gull st 2130
bác nào từng xài 1 trong 2 dòng máy trên cho mình ít nhận xét với

mn2t

Reaction score
0
angellovedoll said:
Sáng mai là em dự định chốt 1 trong 2 deal Bauhaus style : Tisell 3 kim 1 lịch máy Miyota 9015, hoặc Unizeit máy Sea gull st 2130:byebye::byebye: bác nào từng xài 1 trong 2 dòng máy trên cho mình ít nhận xét với:beauty:
Miyota ngon hơn

Fallen.Angel

Reaction score
0
swat said:
cw đag sale kìa :look_down:các bác
Christopher Ward hả bác? Hình như năm nào hãng này cũng sales off vài lần, mà mấy năm nay số % sales off ít hơn trc rồi. Hồi biết tới hãng này nó toàn sales 50% :gach:
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

leohartx

Reaction score
0
Fallen.Angel said:
Christopher Ward hả bác? Hình như năm nào hãng này cũng sales off vài lần, mà mấy năm nay số % sales off ít hơn trc rồi. Hồi biết tới hãng này nó toàn sales 50% :gach:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
nó định hình được thương hiệu, với cả h thiết kế cũng đỡ hơn trước rồi nên nó giữ giá và chắc sẽ tăng giá sớm thôi. đã từng đeo CW và công nhận là nó finish tốt.
mấy tháng gần đây lang thang handheld với fb ko thấy con nào hay ho nhỉ

TaPuBu

Reaction score
0
Em muốn mua đồng hồ cơ mà không biết chọn chỗ nào mua cho uy tín. Các bác tư vấn giúp em với

swat

Reaction score
0
Fallen.Angel said:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng
vozFApp
Yep đag off 50 1 vài dòng mà máy selita k bít có đáng chơi k