Chơi Đồng hồ đeo tay nam - thảo luận tư vấn [VER 4.0]

Anhlinh900

Reaction score
0
kido the writer said:
Trừ mấy dạng complication như perpetual hay tourbillon các kiểu còn lại thì thoải mái thím ơi, nhưng em lúc nào cũng nhận 5-7 ngày sau mới trả nhé :byebye:

điện thoại bàn[/b] bằng vozFApp[/i]
pát time hay gì mà lâu thế.:beauty: dăm ba cái thay kính, lau dầu, căn chỉnh đơn giản thôi
:gach: Sủa đồng hồ h khéo còn ngon hơn bán nếu đầu tư bài bản vì lượng đh trên thị trường ngày càng nhiều . Như mấy ông ngoài HN nhận làm cho dân xách tay ko đã ngập đơn r

kido the writer

Reaction score
0
Anhlinh900 said:
pát time hay gì mà lâu thế.:beauty: dăm ba cái thay kính, lau dầu, căn chỉnh đơn giản thôi
:gach: Sủa đồng hồ h khéo còn ngon hơn bán nếu đầu tư bài bản vì lượng đh trên thị trường ngày càng nhiều . Như mấy ông ngoài HN nhận làm cho dân xách tay ko đã ngập đơn r
Còn cv chính nữa thím ơi, nên tối chỉ rảnh 1-2h để sửa ngoài, với lại làm xong phải test ít nhất 2-3 ngày mới trả chứ :byebye:
điện thoại bàn[/b] bằng vozFApp[/i]

mn2t

Reaction score
0
Fallen.Angel said:
Uh trước cũng đeo theo tiêu chuẩn dressy là nhỏ hơn lòng cổ tay, với tay t thì size 36 là đẹp theo tiêu chuẩn đó. Dòng Chronograph thì max 39mm, Diver thì max đc 41mm. :)
Giờ thì quan điểm thay đổi rồi friend, thích thì đeo thôi, kiểu gì cũng tới lúc đổi con khác, trải nghiệm đc thì cứ trải nghiệm chớ ko lẽ suốt đời ko đc đeo mấy con dress to :)
Cơ bản tự cầm đt chìa tay ra chụp cận thì thấy nó to hơn bình thường, chứ người khác nhìn hoặc chụp cho thì cản giác lại khác.
Sáng mới off với hội Grand Seiko xong, mấy fen đó cũng bảo nhìn vừa đẹp :beauty:

Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp
GS thì càng dài, máy dày, mấy ông đấy nhìn quen rồi thì bảo bác đeo vừa đẹp là đúng:gach:

tumadanhsang

Reaction score
0
Stormland said:
Điểm danh quân số đầu năm :D

Con mặt vàng hàng dưới thứ 2 tên gì và giá khoảng bn thế bác , em định mua về thay dây da bằng vàng 18k , qua nay ngắm nghía mấy con mặt vàng mà chưa ưng con nào :D

tumadanhsang

Reaction score
0
Stormland said:
Điểm danh quân số đầu năm :D

Con mặt vàng hàng dưới thứ 2 tên gì và giá khoảng bn thế bác , em định mua về thay dây da bằng vàng 18k , qua nay ngắm nghía mấy con mặt vàng mà chưa ưng con nào :D

AutisticClown

Reaction score
0
VOZ mình có những bác nào bán Seiko xách tay nhỉ.

Sent from HMD Global Nokia X6 using vozFApp

BOT

Administrator
Reaction score
4
VOZ mình có những bác nào bán Seiko xách tay nhỉ.

Sent from HMD Global Nokia X6 using vozFApp

Fallen.Angel

Reaction score
0
mn2t said:
GS thì càng dài, máy dày, mấy ông đấy nhìn quen rồi thì bảo bác đeo vừa đẹp là đúng:gach:
GS đúng là máy dày, mà đc cái lug nó thiết kế ôm tay lắm fen, đáng trải nghiệm lắm :beauty:
Gửi từ Samsung SM-N950F bằng vozFApp

Stormland

Reaction score
0
tumadanhsang said:
Con đấy là Halios Tropik B. Case bằng đồng chứ ko phải vàng đâu bác. :D
Hồi xưa mình tầm 800$, giờ săn cũng khó đấy.