GiaCatLon

Reaction score
2
NAcomputer said:
con gái tụi nó cần cảm xúc à, thôi dại lần này lần sau cố lên, lầm lì làm hòa vài bữa xem sao, rồi thằng đến việc sex xem thế nào
đúng bác , ny mình nói :"em chưa sẵn sàng và cũng cần có cảm xúc"
nên mình nghĩ khả năng chén cũng cao nếu làm hòa thành công :">:">

legia242

Reaction score
0
GiaCatLon said:
giận nhau bao lâu và làm hòa ra sao bác ??
Hơn chục năm rồi bác. Cũng ko nhớ rõ lắm. Hình như 2 tuần. Bác chưa đủ để gái tin tưởng thôi.
Gửi từ Samsung SC-02H bằng vozFApp

Vauzer

Reaction score
0
GiaCatLon said:
Hi các bác :">
Tình hình hôm qua mình đòi ấy ny , sắp cời được rồi nhưng bị phản ứng mạnh quá .
Kết quả : bị chia tay và bonus thêm "anh là sở khanh"
Có bác nào bị trường hợp như vậy không ? Tỉ lệ quay lại có cao không ?? :byebye::byebye:
định ấy là định làm gì mà bị chia tay vậy các bác ơi?

doomdoom

Reaction score
0
GiaCatLon said:
cay thì ai cũng cay mà bác :">:">
mình sắp yêu xa nên tính chén để tình cảm gắn kết hơn
còn phía ny thì nghĩ sắp yêu xa rồi , trao thân lỡ có gì thì khổ mình , v.v.v :">:">
việc yêu xa dễ chia tay , mình cũng chuẩn bị tình huống xấu rồi bác , cố gắng hết sức thôi :">:">
thật ra tôi cảm thấy thớt sợ mất gấu nên mới chơi kiểu này chứ nhìn đọc từ đầu tới cuối đâu phải là để gắn kết tình cảm đâu. Bởi nếu là để gắn kết tình cảm thì ko có gì mà cay cả :stick:

xman2911

Reaction score
1
doomdoom said:
thật ra tôi cảm thấy thớt sợ mất gấu nên mới chơi kiểu này chứ nhìn đọc từ đầu tới cuối đâu phải là để gắn kết tình cảm đâu. Bởi nếu là để gắn kết tình cảm thì ko có gì mà cay cả :stick:
Nói thật là yêu đương thì cũng chả tới đâu cả đâu, chén hay ko thì cho đỡ tiếc lúc chia tay thôi chứ kêu xác định lâu dài mà bén mùi chén choạc vào rồi gấu nó đéo đc thoả mãn lúc đó tìm thằng khác thì mới khổ

namveu

Reaction score
0
Xem đối tác có hợp tác không chứ.Thế này nó quay lại kiện thì ăn shit ngay.Trước giờ yêu em là hốt em đó.Chưa em nào từ chối

thurs090317

Reaction score
0
GiaCatLon said:
chắc không phải vậy đâu bác , kháng cự bình thường thôi
đằng này ny mình kháng cự và khóc , thì lại khác :">:sosad:
vậy là do ông nắm bắt tâm lý kém rồi
kháng cứ có lệ nó khác, còn khóc lóc nó khác, làm quá nó giận chia tay đúng rồi.
mặtt dày xin lỗi rồi bảo anh uống hơi nhiều nên cảm xúc dâng trào, em đẹp quá anh không kềm đc, blabla.
Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

zinki

Reaction score
1
GiaCatLon said:
Hi các bác :">
Tình hình hôm qua mình đòi ấy ny , sắp cời được rồi nhưng bị phản ứng mạnh quá .
Kết quả : bị chia tay và bonus thêm "anh là sở khanh"
Có bác nào bị trường hợp như vậy không ? Tỉ lệ quay lại có cao không ?? :byebye::byebye:
:sexy::sexy: thì chia tay thôi thím, sao phải xoắn nhỉ?

Lympho

Reaction score
0
Khả năng là bể kèo rồi thím, thôi còn bên nhau được thời gian nào thì chân trọng con gái nhà người ta đi thím, từ bỏ cái ý định gạ diss ý đi cái gì đến thì tự nó đến, ông chén nó xong rồi mấy nữa yêu xa 2 người lại bỏ nhau thì khổ nó ra

via vozForums for iPhone