Do_C0i

Reaction score
0
chắc nó thấy chym ông thớt bằng quả ớt nên chán

GiaCatLon

Reaction score
2
xman2911 said:
Kháng cự là kháng cự cho có nếu như trong thâm tâm nó muốn
Đằng này nó đã đéo muốn còn cố, nó chưa tố hiếp dâm là may lắm rồi :surrender:
Nắm bắt tâm lý kém thế này thì thôi tha cho con người ta đi :go:

/ xác định lâu dài là cái câu xạo loz nhất mình từng nghe trên voz từ 2011
chuẩn luôn bác
ny nói :"anh làm vậy là đang hiếp em đấy . em la lên giờ "
"xác định lâu dài là cái câu xạo loz nhất mình từng nghe trên voz từ 2011" vãi :byebye:

Sieu Trom Vat

Reaction score
0
Ông thớt đang cay vì nó không cho chén thôi chứ gì đâu, mà bác làm thế là không tôn trọng nó và bác làm quá rõ cái hàm ý muốn... lúc nó không cho mà bác mặt cool lại, bảo uhm em không thích thì thôi anh không ép, dù sao anh quen em cũng không phải abc,xyz
, lúc này bác còn cho nó thấy là bác tôn trọng nó. Sau đó tìm cơ hội khác thuận lợi hơn thôi.

Chứ nó đã khóc lóc năn nỉ thế mà bác cố thì phần thú trong người bác nhiều hơn rồi, và bác đang thể hiện bác quen nó vì muốn phệt nó chứ éo phải vì tình yêu

sweet july

Reaction score
0
Nó nói vậy là cơ hội được chịt cao rồi người anh em, gạ vài lần bảo đảm nó rên như heo chọc tiết cho xem

NAcomputer

Reaction score
0
GiaCatLon said:
uhm bác
tình cảm cũng cứ bình bình vậy thôi , chưa có gì đột phá cả , nên mình tính ấy cho tình cảm lên
ai ngờ .... :">:sosad:
con gái tụi nó cần cảm xúc à, thôi dại lần này lần sau cố lên, lầm lì làm hòa vài bữa xem sao, rồi thằng đến việc sex xem thế nào

GiaCatLon

Reaction score
2
Sieu Trom Vat said:
Ông thớt đang cay vì nó không cho chén thôi chứ gì đâu, mà bác làm thế là không tôn trọng nó và bác làm quá rõ cái hàm ý muốn... lúc nó không cho mà bác mặt cool lại, bảo uhm em không thích thì thôi anh không ép, dù sao anh quen em cũng không phải abc,xyz :lol:, lúc này bác còn cho nó thấy là bác tôn trọng nó. Sau đó tìm cơ hội khác thuận lợi hơn thôi.

Chứ nó đã khóc lóc năn nỉ thế mà bác cố thì phần thú trong người bác nhiều hơn rồi, và bác đang thể hiện bác quen nó vì muốn phệt nó chứ éo phải vì tình yêu :lol:
bác nói chuẩn , hôm qua mình có tí bia nên cũng không kiểm soát được nhiều :">:sosad:
theo bác ca cày cứu được không ??

legia242

Reaction score
0
nickname2606 said:
Đã từng, sau đó quay lại và giờ cưới rồi :sexy:
Giống em vãi.
Gửi từ Samsung SC-02H bằng vozFApp

GiaCatLon

Reaction score
2
sweet july said:
Nó nói vậy là cơ hội được chịt cao rồi người anh em, gạ vài lần bảo đảm nó rên như heo chọc tiết cho xem :sexy:
chắc không phải vậy đâu bác , kháng cự bình thường thôi
đằng này ny mình kháng cự và khóc , thì lại khác :">:sosad: