Độ tuổi khủng hoảng của đàn ông

kangta12

Reaction score
1
tầm tuổi đó tôi đang quen 3 em cùng lúc, không biết cậu khủng hoảng chuyện gì?

clash-royal

Reaction score
0
HaLinhNHP said:
Bằng tuổi, không tiền, không sự nghiệp, không tương lai, không kiến thức, không kinh nghiệm, không người yêu, còn gì không nữa nhỉ :stick:
có người yêu mới khổ bác ạ, lúc đấy cảm thấy như mình có thêm phần trách nhiệm mà lại ko có gì trong tay, dm chán đời vl

via vozForums for iPhone

haolieu94

Reaction score
0
Mấy thím cho em hỏi học nghệ thuật đầu thai ở đâu ạ, em tính reset :sosad::sosad:

paddyfragrance

Reaction score
0
96 à thớt??
mình cũng thì tới đầu tháng 4 là đc 24t... cũng khủng hoảng.
có vài chục tr trong tk méo biết làm gì luôn, muốn mua gì đó nhưng lại sợ cần phải làm gì đó để ứng biến,... cv thì 6tr/tháng :sosad:

azazel

Reaction score
0
còn trẻ sao mà bi quan thế?
có thật là cuộc sống bế tắc không hay do mình yếu đuối?
khó thì phải cố gắng, không hơn đc người thì cố bằng người, không bằng đc người thì cố đừng để thua nhiều quá, còn sức thì còn quẫy, trừ số ít sinh ra ở vạch đích ra thì ai mà chả thế!

duymanh777

Reaction score
0
khimatcho said:
:waaaht: moá, em cũng đang 33 tuổi, cũng đang stress đây! stress vì công việc, giờ chả biết bản thân mình thế nào nữa, cảm thấy mất phương hướng vkl, nhưng ít ra vẫn còn vk bên cạnh :adore:
Tôi 32 và chưa có vợ đây còn thảm hơn :hang::hang:

khoicanyeu.1908

Reaction score
1
BỊ đẻ ra và quăn vào đời mà k biết vì sao lại như vậy, tới khi dần HIỂU được cuộc sống là gì nhưng k biết phải bắt đầu từ đâu thì lấy gì mà k khủng hoảng :D!

beakjiyoung

Reaction score
0
Khủng hoảng là lúc mà ông không có tiền thôi, chứ chả có độ tuổi mẹ gì gọi là khủng hoảng cả. Trước tôi 24-25 cũng méo có tiền, giờ cũng nhà cửa vợ con rồi nên đếch lo lắng nhiều như xưa. Cứ nhẹ nhàng mà sống thôi

shark410

Reaction score
0
24 thì còn trẻ lắm, cứ bình tĩnh mà sống. Lúc này là lúc tiếp thu kiến thức, trau dồi kinh nghiệm và mở rộng mối quan hệ để chuẩn bị cho tương lai. Còn độ tuổi bất lực nhất của cuộc đời là từ 27 đến ngoài 30 31 gì đó, khi mà ngoài kia bạn bè đã lập gia đình, gây dựng sự nghiệp mà nhìn lại bản thân mình vẫn đơn độc, sự nghiệp thì ko có (hoặc đã từng có nhưng vấp ngã). Tin mình đi, ở tuổi 32 mà chơi vơi như mình thì bạn sẽ hiểu :))