DM Pháp luân công - làm sao để cứu mẹ

anhlavodoi1103

Reaction score
0
bảo mẹ bạn muốn luân công hay ban công gì cứ tập cũng được nhưng mẹ phải uống thêm thuốc thừa còn hơn thiếu 1 lần mẹ đi bệnh viện vào không thuốc vào còn chết tiền thuốc ảnh sk khỏe hơn còn mẹ muốn luân công ban công gì quyền me con ko cấm phải uống thuốc đầy đủ là thôi giờ ko cấm cản các cụ nhưng bảo các cụ phải uống thuốc

vozer version2.0

Reaction score
0
Mẹ mình cũng tập PLC, mới đầu cũng không thích vì nghe không tốt :( nhưng tập hơn 2 năm nay sức khoẻ rất cả thiện, không ốm đau nhiều như trước :D
Được cái mẹ mình chỉ coi đó là một môn thể thao, cải thiện sức khoẻ.
Còn kiểu như k uống thuốc hay tin trị bách bệnh thì không có.
Khuyên bạn nên tìm hiểu và hướng dẫn thuyết phục mẹ

Hoberg

Reaction score
0
Bác cẩn thận di chúc của mẹ bác bây giờ sửa lại là xung công quỹ giáo hội Pháp Luân Công tại địa phương nơi bả tu tập nhé.

Biết vụ giết 2 mạng người nhét thùng xốp đổ bê tông ko, cũng bán hết cả nhà cửa để đi theo giáo hội đó.

freedomdaidu

Reaction score
0
plc, nói 1 lần nữa thôi nhé, nói nhiều mệt vl vì kênh truyền thông của tụi nó đông như quân nguyên.

1. lịch sử ra đời: ra đời sau khi bị đàn áp thiên an môn, ku lí hồng chí là 1 thằng đầu têu vụ biểu tình bị đàn áp.
2. tiêu chí: mượn giáo lý của đạo Phật và Thiền để đẻ ra con quái thai pháp luân công nhằm lợi dụng danh tôn giáo chống phá nhà nước trung quốc. sau bị đàn áp quá nên chuyển hẳn qua tự phong mình là tôn giáo (ko được nước nào công nhận) để duy trì hoạt động chống phá ngầm, ko kiếm được trên wiki vì cả trung quốc nó cũng xóa hết dữ liệu về thiên an môn ko muốn dây vào nên tụi truyền thông của plc mới đổi trắng thay đen được lịch sử của nó.
3. nguyên lý hoạt động: đưa ra nhiều tin thật và lồng 1 tin giả vô để dắt mũi dư luận như: đại kỉ nguyên.......(ai biết trang nào nữa thêm vô giùm)

manhfit

Reaction score
0
Bác hiểu nhầm rồi, đây là môn tu luyện Phật Pháp cao thâm và cực kỳ khoa học, bác hãy đọc và tìm hiểu thật kỹ. Không phải cái j bây g sách vở nói đều là đúng đâu

Askeladd

Reaction score
0
manhfit said:
Bác hiểu nhầm rồi, đây là môn tu luyện Phật Pháp cao thâm và cực kỳ khoa học, bác hãy đọc và tìm hiểu thật kỹ. Không phải cái j bây g sách vở nói đều là đúng đâu
Ừ khoa học lắm,nhưng mà bệnh tim ko uống thuốc thì chết lúc nào không hay thôi :stick:

AnOiKhiRanhRoi

Reaction score
0
manhfit said:
Này họ Lý ngươi đừng gieo ác nghiệp nữa

freedomdaidu

Reaction score
0
manhfit said:
nhầm cái beep, đọc hết từng chữ tao post chưa ngộ ra nữa hả ku, đám này đúng bất trị, u mê ngu muội :gach: