tuanle_ptit

Reaction score
0
ok_online said:
fake đấy ông ơi . bỏ tiền triệu đi mua fake thà bác mua son hay đầm váy quần áo này kia tốt hơn . nghĩ tới cảnh con gấu nó check hàng ra fake thì ko biết núp vào hang nào luôn :go:
Vừa vào link dw set 4m nhưng đang có mã giảm 30% còn 2m8 k biết đúng chính hãng k nữa nhưng giá có vẻ ngon

via vozForums for iPhone

Datungbiband

Reaction score
0
tuanle_ptit said:
Vừa vào link dw set 4m nhưng đang có mã giảm 30% còn 2m8 k biết đúng chính hãng k nữa nhưng giá có vẻ ngon

via vozForums for iPhone
E nói các bác bán hàng đừng trách em nhé.
Hàng DW ở Việt Nam! 80% là fake, sao bác k đi mua hàng khác, 2-3tr có đồng hồ đẹp r. K thì để thêm tháng nữa mua cho ẻm Aw sang trọng, lịch sự đặc biệt tặng aw thì k gái nào chê được

tuanle_ptit

Reaction score
0
Datungbiband said:
E nói các bác bán hàng đừng trách em nhé.
Hàng DW ở Việt Nam! 80% là fake, sao bác k đi mua hàng khác, 2-3tr có đồng hồ đẹp r. K thì để thêm tháng nữa mua cho ẻm Aw sang trọng, lịch sự đặc biệt tặng aw thì k gái nào chê được
E ngu cái này lắm, nên bác biết thì cứ nói ae tránh được càng tốt, mà bác nói vậy chắc e mua đôi giày cho chắc cú vậy, thanks bác :*

via vozForums for iPhone

themen99

Reaction score
0
danielwellington.shop
TRANG NÀY CÓ FAKE KO VẬY mấy thím

xboom8x

Reaction score
0
DW dưới 4tr ở Việt Nam auto fake.
Muốn biết nguyên nhân lên facebook search group “Đồng hồ và những sự thật” tìm hiểu nhé

Sent from my iPhone using vozForums

tuanlua4496

Reaction score
0
mớt order cái son gì của nhóm nhạc HQ colab với hãng son nào ấy hộp socola
tổng chi phí hiện tại đã hết 580k cho son, chưa tính socola. (chắc tầm 200k tiền socola hàng chợ nữa cho nó có đúng nghĩa)

Năm trc gái cũng tặng cho cái áo, kb năm nay tặng gì tiếp :beauty:
(trước đó gần 14/2 tung hỏa mù, giải thích ngày này là gái tặng trai mới đúng, abc zxy các kiểu
,
"nên thôi hôm đó đi ăn uống gì ngon lành là đc rồi, a k cần quà cáp hay socola gì đâu, màu mè lắm") :sexy:

mamteppinhocsimple

Reaction score
0
leechungheo said:
Mua ngoài tiệm thì tầm 800 900k gì đó. Mình oder nên còn hơn 1 nữa giá trên :beauty:
cho em xin link với bác :beauty::beauty::beauty::beauty:
làm cho em ghệ 1 phần :pudency::pudency::pudency: