Dính phải gái luỵ tình, điên tình, cuồn ghen khổ quá mấy bác ơi

PGC

Reaction score
0
Nhờ phụ huynh thôi thím êi
:shame:
không thì nhờ thím khác hốt hộ

demon123456

Reaction score
0
lại là ông nữa à :sweat: năm mới rồi mà chuyện cũ cứ dính quài vậy :sweat:

bo_tha_ya

Reaction score
0
Thớt có bùa gì không mà gái bám như đỉa hút máu trâu vậy

favoz_2013

Reaction score
1
MoonRider_D11 said:
Thằng thớt chắc cũng không hay ho gì, ăn con người ta xong, sau đó thấy có chạn ngon thì quay sang từ bỏ mối cũ. Khoan hãy tin đã
Bác nào báo công an đi, không con gái nhà người ta mới tuổi trăng tròn mà đã định 1 chết không thì cả 2 cùng chết với chủ thớt rồi kìa :surrender:

Thớt là đàn ông, ăn người ta rồi thì cũng phải nghĩ đến chuyện lấy người ta làm vợ, đằng này phụ bạc người ta thế thì ai mà người ta chịu được, bây giờ thớt lại lấy lí do là trước kia nó cũng có thằng khác rồi :surrender:

01652228334

Reaction score
0
Có ông chú giỏi giang đẹp trai, chủ doanh nghiệp 100 tỉ. Mà suốt ngày bị bà vợ vả với đánh cho :surrender:

Gửi từ Vivo 1819 bằng vozFApp

hahihuha

Reaction score
0
favoz_2013 said:
Bác nào báo công an đi, không con gái nhà người ta mới tuổi trăng tròn mà đã định 1 chết không thì cả 2 cùng chết với chủ thớt rồi kìa :surrender:

Thớt là đàn ông, ăn người ta rồi thì cũng phải nghĩ đến chuyện lấy người ta làm vợ, đằng này phụ bạc người ta thế thì ai mà người ta chịu được, bây giờ thớt lại lấy lí do là trước kia nó cũng có thằng khác rồi :surrender:
Em có lí do gì trươc kia thăng khác gi đâu bác. Em rất nghiêm túc với nó. Nhưng nó bị cuồn ghen, điên tình cộng thêm ích kỉ trong tình yêu rồi nó không kiểm soát được nó đàn áp hành hạ em. Em dứt bao nhiều lần k ra được từ lâu rồi chứ phải bây giờ đâu bác.
Lần nào cũng đòi sống chết tự tử chém giết...
nó bị luỵ chứ k phait yêu thương sâu đậm gig cả. Vì cãi nhau suốt 2 năm nay dường như là 2 3 ngày lại cãi lại chửi em im cho xong. Chịu k nỗi em mới bức thôi
Mà giờ dứt mãi k ra được nó cứ thế này k biết sống sao đây.
Con này nó liều thật chứ k có nói miệng. Em sợ thật.
Em hơi nhu nhược quá để đến ngày hôm nay. Mà cứng quá thì bác cũng hiểu như trên em nói đó. Nó liều quá chứ k phải nằm khóc lóc như con gái khác.
via vozForums for iPhone

hahihuha

Reaction score
0
bo_tha_ya said:
Thớt có bùa gì không mà gái bám như đỉa hút máu trâu vậy
Thật sự nó như bị bùa ám vậy. :sosad:

via vozForums for iPhone

Al Zawahiri

Reaction score
0
bị y chang ông thớt, may là xài số phụ nên cắt đuôi đc,lúc mới quen bình thường ko có gì, càng về sau nó càng siết, siết riết thấy như ngục tù, dm đi làm nó cũng gọi, mình chạy xe , đang chở khách bắt đòi video call,riết rồi cả ngày phải trình diện ,nhắc lại vẫn còn ám ảnh

ZGhostRiderZ

Reaction score
0
Hình nó đâu post lên xem thử coi tướng tá thế nào, che mặt đi. Nói khơi khơi vậy đéo tin cho lắm:chaymau:

mrmeo1904

Reaction score
0
Kinh nghiệm quen gái éo bao giờ cho biết nhà công ty
( nếu có cũng fake hết ) :shame::shame::shame: