Dính phải gái luỵ tình, điên tình, cuồn ghen khổ quá mấy bác ơi

abaddon0044

Reaction score
0
Việc này thực ra rất đơn giản. Ông chỉ cần mai mối cho 1 vozer gần đấy là xong. Khi có người khác yêu nó khác quên ông. Lỡ đâu lại giúp đc nó tìm đc nửa kia. Vẹn cả đôi đường

160cm

Reaction score
0
hahihuha said:
Có bác nào ở Cần Thơ giúp em vụ này với. Khủng hoảng tinh thần quá mấy bác ơi.

Em trước có lập thớt “làm sao thoát khỏi gái luỵ tình....)
Đến tận bây giờ vẫn k dứt ra được khổ quá mấy bác ơi.

Quen nhau 3 năm nhưng thật sự hơn 2 năm nay khổ sở chiều theo cảm xúc của nó dứt bao nhiêu cách bao nhiêu lần vẫn không dứt ra được. Chia tay cả chục lần nó đòi sống chết, uống thuốc tự tử( đã làm thật), bỏ việc bỏ học bỏ ngang tất cả ở sài gòn về cần thơ tìm mình ăn vạ đòi quay lại,... thật sự ám ảnh.

Nói qua về nó thì đẹp gái, dáng ngon, ăn mặc đẹp hiện đại, ăn nói tốt,... nhưng mà dính vô yêu đương nó cuồn ghen điên tình em khủng hoảng luôn. Nó bắt gọi cho nó hằng ngày trưa, tối, ngoài ra nó gọi thêm vài cuộc vào bất kì để kiểm soát thăm dò. Đi đâu làm gì nó cũng khó chịu suy diễn tới mình gái gú. Rồi gọi điện suốt buổi mình đi. Bạn bè mình chơi bao nhiêu năm. Nó cũng nói mình bậy bạ.

Lúc bình thường nó cũng ý thức được tình yêu này không thể lâu dài được ai cũng khổ. Nó cũng khổ mình cũng khổ mà k hiểu sao nó k điều khiển được nó cứ tiếp tục bằng mọi cách, kiểu như trừ khi nó có thằng khác còn không không bao giờ nó chia tay.

Nhưng mà nó lại luôn nghĩ nó thua thiệt, nhịn nhục, k được quan tâm chăm sóc,.... rồi nó tự công nhận nó bắt mình làm đủ thứ cho nó. K làm nó nói mình sao k làm nó quậy mình, kêu mình k thay đổi,... rồi nói chuyện với nhau thì nó căng thẳng kinh khủng. Lúc vui vẻ k sao. Đa số lúc nào nó cũng trong tâm trạng chờ mình nói ra mà từ ngữ nào nó có thể nghĩ bậy nghĩ xấu được là nó tự biên tự diễn tự công nhận rôi áp đặt lên mình hành hạ tinh thần mình.

Chia tay cả chục lần là chục lần nó làm mình khủng hoảng sợ nó, chuyện gì nó cùng làm được nó bất chấp tất cả k sợ gi hết. Tìm tới mình bằng được để quậy mình, ăn vạ đòi tiếp tục. K là nó k về. K thì uống thuốc, cắt tay... nó bất chấp làm liều k sợ gì hết. :sweat:

Nay mới quyết nói chia tay mà nó đòi nghỉ việc dọn đồ về cần thơ quậy mình ăn vạ. Nó đã từng làm một lần đợt trước. Mới làm lại chỗ này được 4 tháng.
Nó khủng bố đt mình. Gọi điện nt khủng bố k nghỉ 1 giây phút nào:sosad:.

Nó biết chỗ làm, ăn ở mình. Mà chỗ này chỗ hứa hẹn tương lai của mình. Ngta tạo điều kiện rất nhiều giúp đỡ mình. K thể bỏ được. Nó cứ có gì là tìm tới quậy phá ăn vạ. :pudency:

Thật sự nó bất chấp, làm liều mình cũng sợ bao nhiêu lần quyết đoán dút mà nó làm mình khủng hoảng k dám mạnh hơn. Nó là liều thạt chứ k sợ gì hết.
Thật sự bây giờ mình khủng hoảng luôn. Ám ảnh nhiều khi ngủ cũng ám ảnh.:sosad::sosad:

LẦN NÀY NÓ LẠI TIẾP TỤC BỎ NGANG VIỆC NGÀY MAI NÓ TÌM TỚI MÌNH QUẬY NỮA RỒI MẤY BÁC Ạ. Đ.m đời dính cái khốn nạn này.

Em kể đây chỉ là một phần, còn nhiều thứ mấy bác k tưởng tượng được có một đứa như vậy trên đời nữa.
Ai kêu mày chịch giỏi chi ,thử 2 phút rồi xịt xem nó có bỏ chạy ko

benmaxi

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Giờ tôi nghĩ chỉ có cách dùng khổ nhục kế. Ông thuê thằng gay về, lựa lúc nó xông vào nhà thì kêu thằng kia cởi truồng ôm ấp ông thôi. Tôi nghĩ đó là cách duy nhất có thể giúp đc ông.
Nó điên lên cầm dao ra thiến luôn cả 2 thằng thì ăn lol nhé fence :gach:

tOp.IdOl

Reaction score
0
ngày xưa đã từng có 1 lần trải qua cảm giác này. chỉ 1 từ thôi, Sợ., rất sợ.

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Tet Nguyen Dan said:
Trước mình phải yêu xa, gấu cũng bắt ngày nc đt 4-6 tiếng 1 ngày, lúc còn bên nhau thì đi chơi vs bạn bè về là mặt sưng lên dù nó cũng đi cùng, và rồi 1 ngày nó cắm cho cái sừng mà ko biết mọc từ bao giờ :haha:
Làm sao bác phát hiện ra ? :surrender: Lúc phát hiện là đã bị "cao thêm vài cm" thì bác đã nói gì với nó ? Có nói đến chuyện nó luôn quản lí bác mà nó lại bonus canxi cho bác không ? :eek:ps:

Dks.2014

Reaction score
0
Easy mà, hẹn nó ra cầu cần thơ xong đòi chia tay, nó doạ nhảy thì thách nó nhảy, với tính đó thì dám nó nhảy thiệt, nó nhảy là xong, lên xe về báo công an là dc

via vozForums for iPhone

duchuynguyen94

Reaction score
0
Thằng thớt gà quá. Thể loại này ciỉ có một cách duy nhất là làm tình cảm nhạt dần. Có nghĩa là vẫn cứ quen nhưng dần dần giảm đi chơi, nhắm tin cũng giảm dần, sau vài tuần thì nt kiểu chỉ trả lời cho có. V. . . Nó tự nhiên chán thôi

Kiều_Trang

Reaction score
0
Trước cũng yêu 1 em điên tình tự tử thế này rồi mình hiểu .
Dis ở trong cảnh này có là Mai Phương Thuý lúc đấy cũng chạy mất dép . cảm giác lúc éo nào cũng như sống trong tù , kìm kẹp mất tự do vkl . Cảm giác em nó giữ mình bằng mọi giá và nhốt mình trong 1 cái lồng , cảm giác của mình lúc nào cũng bức bí .
Ngày xưa mình đợi gần nửa năm cô ny đấy mới nói câu : “ em chấp nhận buông bỏ cho anh vì hạnh phúc của anh cũng là hạnh phúc của em “ . Hix nghe được câu đấy nhẹ người lắm , dù rất thương nhưng sau mỗi lần e nó tự tử bất thành thì trong đầu mình luôn có suy nghĩ làm sao để dứt ra thành công :))