Dính phải gái luỵ tình, điên tình, cuồn ghen khổ quá mấy bác ơi

favoz_2013

Reaction score
1
hahihuha said:
Có bác nào ở Cần Thơ giúp em vụ này với. Khủng hoảng tinh thần quá mấy bác ơi.

Em trước có lập thớt “làm sao thoát khỏi gái luỵ tình....)
Đến tận bây giờ vẫn k dứt ra được khổ quá mấy bác ơi.

Quen nhau 3 năm nhưng thật sự hơn 2 năm nay khổ sở chiều theo cảm xúc của nó dứt bao nhiêu cách bao nhiêu lần vẫn không dứt ra được. Chia tay cả chục lần nó đòi sống chết, uống thuốc tự tử( đã làm thật), bỏ việc bỏ học bỏ ngang tất cả ở sài gòn về cần thơ tìm mình ăn vạ đòi quay lại,... thật sự ám ảnh.

Nói qua về nó thì đẹp gái, dáng ngon, ăn mặc đẹp hiện đại, ăn nói tốt,... nhưng mà dính vô yêu đương nó cuồn ghen điên tình em khủng hoảng luôn. Nó bắt gọi cho nó hằng ngày trưa, tối, ngoài ra nó gọi thêm vài cuộc vào bất kì để kiểm soát thăm dò. Đi đâu làm gì nó cũng khó chịu suy diễn tới mình gái gú. Rồi gọi điện suốt buổi mình đi. Bạn bè mình chơi bao nhiêu năm. Nó cũng nói mình bậy bạ.

Lúc bình thường nó cũng ý thức được tình yêu này không thể lâu dài được ai cũng khổ. Nó cũng khổ mình cũng khổ mà k hiểu sao nó k điều khiển được nó cứ tiếp tục bằng mọi cách, kiểu như trừ khi nó có thằng khác còn không không bao giờ nó chia tay.

Nhưng mà nó lại luôn nghĩ nó thua thiệt, nhịn nhục, k được quan tâm chăm sóc,.... rồi nó tự công nhận nó bắt mình làm đủ thứ cho nó. K làm nó nói mình sao k làm nó quậy mình, kêu mình k thay đổi,... rồi nói chuyện với nhau thì nó căng thẳng kinh khủng. Lúc vui vẻ k sao. Đa số lúc nào nó cũng trong tâm trạng chờ mình nói ra mà từ ngữ nào nó có thể nghĩ bậy nghĩ xấu được là nó tự biên tự diễn tự công nhận rôi áp đặt lên mình hành hạ tinh thần mình.

Chia tay cả chục lần là chục lần nó làm mình khủng hoảng sợ nó, chuyện gì nó cùng làm được nó bất chấp tất cả k sợ gi hết. Tìm tới mình bằng được để quậy mình, ăn vạ đòi tiếp tục. K là nó k về. K thì uống thuốc, cắt tay... nó bất chấp làm liều k sợ gì hết. :sweat:

Nay mới quyết nói chia tay mà nó đòi nghỉ việc dọn đồ về cần thơ quậy mình ăn vạ. Nó đã từng làm một lần đợt trước. Mới làm lại chỗ này được 4 tháng.
Nó khủng bố đt mình. Gọi điện nt khủng bố k nghỉ 1 giây phút nào:sosad:.

Nó biết chỗ làm, ăn ở mình. Mà chỗ này chỗ hứa hẹn tương lai của mình. Ngta tạo điều kiện rất nhiều giúp đỡ mình. K thể bỏ được. Nó cứ có gì là tìm tới quậy phá ăn vạ. :pudency:

Thật sự nó bất chấp, làm liều mình cũng sợ bao nhiêu lần quyết đoán dút mà nó làm mình khủng hoảng k dám mạnh hơn. Nó là liều thạt chứ k sợ gì hết.
Thật sự bây giờ mình khủng hoảng luôn. Ám ảnh nhiều khi ngủ cũng ám ảnh.:sosad::sosad:

Em kể đây chỉ là một phần, còn nhiều thứ mấy bác k tưởng tượng được có một đứa như vậy trên đời nữa.
Nó yêu bác thật lòng đấy, về bảo ba má tổ chức đám cưới đi :surrender:

honghotthoima

Reaction score
1
hahihuha said:
Có bác nào ở Cần Thơ giúp em vụ này với. Khủng hoảng tinh thần quá mấy bác ơi.

Em trước có lập thớt “làm sao thoát khỏi gái luỵ tình....)
Đến tận bây giờ vẫn k dứt ra được khổ quá mấy bác ơi.

Quen nhau 3 năm nhưng thật sự hơn 2 năm nay khổ sở chiều theo cảm xúc của nó dứt bao nhiêu cách bao nhiêu lần vẫn không dứt ra được. Chia tay cả chục lần nó đòi sống chết, uống thuốc tự tử( đã làm thật), bỏ việc bỏ học bỏ ngang tất cả ở sài gòn về cần thơ tìm mình ăn vạ đòi quay lại,... thật sự ám ảnh.

Nói qua về nó thì đẹp gái, dáng ngon, ăn mặc đẹp hiện đại, ăn nói tốt,... nhưng mà dính vô yêu đương nó cuồn ghen điên tình em khủng hoảng luôn. Nó bắt gọi cho nó hằng ngày trưa, tối, ngoài ra nó gọi thêm vài cuộc vào bất kì để kiểm soát thăm dò. Đi đâu làm gì nó cũng khó chịu suy diễn tới mình gái gú. Rồi gọi điện suốt buổi mình đi. Bạn bè mình chơi bao nhiêu năm. Nó cũng nói mình bậy bạ.

Lúc bình thường nó cũng ý thức được tình yêu này không thể lâu dài được ai cũng khổ. Nó cũng khổ mình cũng khổ mà k hiểu sao nó k điều khiển được nó cứ tiếp tục bằng mọi cách, kiểu như trừ khi nó có thằng khác còn không không bao giờ nó chia tay.

Nhưng mà nó lại luôn nghĩ nó thua thiệt, nhịn nhục, k được quan tâm chăm sóc,.... rồi nó tự công nhận nó bắt mình làm đủ thứ cho nó. K làm nó nói mình sao k làm nó quậy mình, kêu mình k thay đổi,... rồi nói chuyện với nhau thì nó căng thẳng kinh khủng. Lúc vui vẻ k sao. Đa số lúc nào nó cũng trong tâm trạng chờ mình nói ra mà từ ngữ nào nó có thể nghĩ bậy nghĩ xấu được là nó tự biên tự diễn tự công nhận rôi áp đặt lên mình hành hạ tinh thần mình.

Chia tay cả chục lần là chục lần nó làm mình khủng hoảng sợ nó, chuyện gì nó cùng làm được nó bất chấp tất cả k sợ gi hết. Tìm tới mình bằng được để quậy mình, ăn vạ đòi tiếp tục. K là nó k về. K thì uống thuốc, cắt tay... nó bất chấp làm liều k sợ gì hết. :sweat:

Nay mới quyết nói chia tay mà nó đòi nghỉ việc dọn đồ về cần thơ quậy mình ăn vạ. Nó đã từng làm một lần đợt trước. Mới làm lại chỗ này được 4 tháng.
Nó khủng bố đt mình. Gọi điện nt khủng bố k nghỉ 1 giây phút nào:sosad:.

Nó biết chỗ làm, ăn ở mình. Mà chỗ này chỗ hứa hẹn tương lai của mình. Ngta tạo điều kiện rất nhiều giúp đỡ mình. K thể bỏ được. Nó cứ có gì là tìm tới quậy phá ăn vạ. :pudency:

Thật sự nó bất chấp, làm liều mình cũng sợ bao nhiêu lần quyết đoán dút mà nó làm mình khủng hoảng k dám mạnh hơn. Nó là liều thạt chứ k sợ gì hết.
Thật sự bây giờ mình khủng hoảng luôn. Ám ảnh nhiều khi ngủ cũng ám ảnh.:sosad::sosad:

Em kể đây chỉ là một phần, còn nhiều thứ mấy bác k tưởng tượng được có một đứa như vậy trên đời nữa.
Mình có skill phủ gái rất hay là giả vờ loser thất bại, mượn tiền gái nhiều vào, giả bộ không làm gì nên hồn, yếu đuối nhu nhược xem nó có chạy không. Nếu nó vẫn bám thì nó thương mình thật. Skill này dễ bị phảm dame thành loser thật là con dao hai lưỡi không thể tuỳ ý sử dụng đâu.

chimcuccu91

Reaction score
0
daudauqua said:
Nếu vậy thím chịu đau tý, thuê thằng gay thật cho nó nhét dùi cui thịt vào đ*t thì em nó phải tin thôi.:">
Khổ nhục kế thì phải làm cho giống thật chứ :canny:
Làm thế biết đâu thớt lại tìm ra con người thật của mình cũng nên.

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

Maybes4

Reaction score
0
sao thớt ko báo công an hay nói chuyện với gia đình nó?
Thớt thân gái vậy cũng nên báo với gia đình phòng có chuyện

Dj_nguyenvu

Reaction score
0
Tưởng tình đầu chứ qua 3 mối rồi thì mình nghi là thớt giống mấy ông vozers đang đòi pass kèo trên này, pass xong k ngờ dính luôn :stick:

bitong12

Reaction score
1
Dính mấy thể loại này công nhận mệt mỏi. Hôm nay tôi cũng tiễn một mớ vong sau này ko còn gặp lại nữa cảm thấy vui hẳn

Máu chảy đến đâu ruồi bâu đến đó quả ko sai.

hahihuha

Reaction score
0
Mai nó nghỉ việc bỏ về gặp mình. Nó điên rồi. Nó đòi một nó chết 2 mình chết

via vozForums for iPhone

quangvh

Reaction score
0
hahihuha;156141116 said:

Nhờ người nhà nó hay công an can thiệp đi fence

Sent from HMD Global Nokia 6.1 Plus using vozFApp

MoonRider_D11

Reaction score
0
Thằng thớt chắc cũng không hay ho gì, ăn con người ta xong, sau đó thấy có chạn ngon thì quay sang từ bỏ mối cũ. Khoan hãy tin đã

gaukaka

Reaction score
0
hahihuha said:

via vozForums for iPhone
sao nghe như kiểu thù ko đội trời chung vậy :surrender: