Dính phải gái luỵ tình, điên tình, cuồn ghen khổ quá mấy bác ơi

Orcs

Reaction score
0
hahihuha said:
Khi trưa nó lại tìm tới chỗ làm việc em ăn vạ. Đòi gặp nói chuyện lần cuối(k đếm đây là lần cuối thứ mấy rồi).
Nó năng nỉ quỳ lạy la lối um sùm. Thấy thảm luôn. Em vẫn quyết với nó có chết cũng k tiếp tục. Nó quỳ lạy van xin rồi bảo vệ lôi nó ra nó van xin quỳ lạy tiếp. Thấy thảm thật sự. Em vẫn quyết rất cứng. Nhưng trong lòng nghĩ lúc đó tội nó thật.

via vozForums for iPhone
:lol: cứ như này mà đòi dứt sao được. Chuyện nó tự tử thì ba nó, anh nó biết, trách nhiệm của thím không còn nữa.

Còn ba nó? Đó là chuyện của nhà nó, sao thím cứ thích bao đồng thế? Anh nó để đâu mà thím phải lo?

Bây giờ ai nt hỏi nó cũng chỉ rep lại: "Kệ nó đi chị" là xong.

hahihuha

Reaction score
0
Orcs said:
:lol: cứ như này mà đòi dứt sao được. Chuyện nó tự tử thì ba nó, anh nó biết, trách nhiệm của thím không còn nữa.

Còn ba nó? Đó là chuyện của nhà nó, sao thím cứ thích bao đồng thế? Anh nó để đâu mà thím phải lo?

Bây giờ ai nt hỏi nó cũng chỉ rep lại: "Kệ nó đi chị" là xong.
Vâng em kệ mà thím. Bạn nó gọi nó tự tử em kệ luôn. Ý cái đó là trong lòng mình nghĩ ý. Mình quyết cứng lắm rồi mà nó cứ hi vọng rồi tìm quậy đủ thứ. Ám ảnh quá. Ngay đợt nhiều công việc k thể bỏ ngang. Khổ trăm bề.

via vozForums for iPhone

hahihuha

Reaction score
0
Nó suốt ngày nt gọi người này người kia xung quanh em hỏi đủ thứ. Mà những người đó đâu có biết mình trải qua những gì đâu. Cứ khuyên này kia làm nó cứ hi vọng rồi nó sẵn luỵ dứt k ra dc. Cứ lên cơn là tìm um sùm. Em sống k yên với nó k biết lúc nào nó tìm quậy.

via vozForums for iPhone