shivalbladepro

Reaction score
0
Có 10 tỷ gửi ngân hàng 10 tỷ làm ăn thu nhập đều tháng trên 100 củ lương cứng còn nghề tay trái lương tháng có khi cả tỷ . 1 căn hộ 1 cái nhà và có vài lô đất đâif cơ

tortpi

Reaction score
0
Có cái biệt thự be bé đủ tiện nghi, 1 2 mảnh đất ngon lận lưng. Một business vận hành ổn định và có nhiều dự án trong tương lai. 4 bánh 1 chiếc xe máy 2 chiếc. Ko đc như này chưa phải là giàu.

tthixk

Reaction score
0
deptraikhongcotoi said:
Em trước. Tháng thứ nhập 50 củ. Có căn hộ riêng. Làm công việc mình yêu theo cách mình thích
X10 lên nhé thím.

10 căn hộ và 500tr 1 tháng.

WENBIE

Reaction score
4
Theo m giàu thì là phải ở giá trị cuộc sống,cách hưởng thụ thành quả
Vđ đi làm nhân viên quèn nhưng 5h cắp đít về k phải suy nghĩ con mẹ gì nữa, cuối tuần bên gia đình vui vẻ k lăn tăn emails hay công việc. Ăn tiêu vừa đủ đó là giàu
Còn thu nhập cao nhưng lúc nào cũng suy nghĩ, thời gian cho bản thân, gia đình k có cũng vô nghĩa

ctw_god

Reaction score
0
Nhà bạn mình cha nó làm phó giám đốc 1 cty tầm tầm, suốt ngày đi giao lưu anh em chứ chả thấy làm gì cần suy nghĩ. Mẹ nó chủ 1 trường học tư.
Cuối tuần cả nhà đi ô tô xuống biển ăn nhậu rồi về, lâu lâu thì đi mấy tỉnh chơi luôn. Thấy như vậy là ổn rồi, nhiều người công nhận làm có tiền thật nhưng ko có thời gian cho gia đình thì ko thấy trọn vẹn lắm.

via vozForums for iPhone

xman2911

Reaction score
1
Không cần nghĩ tới tiền khi chi tiêu nữa tức là giàu

Mãi vẫn chưa giàu

supafrankie096

Reaction score
1
phamlongthien said:
Định nghĩa thì thu nhập tháng khoảng 200tr-300tr, nhà có vài căn, tiền tích lũy đủ cho con cháu sử dụng
vẫn nghèo hơn Bill Gates