Điện thoại các bạn nên cẩn thận với Wala

royal_963

Reaction score
0
Mình đăng trang này cốt yếu không phăi Spam mà muốn cảnh báo mọi người về hành vi lừa đảo của phần mềm PS: Các bạn, ai đang sử dụng Wala và sắp sử dụng Wala thì nên đọc thông tin trên và cảnh giác. Mình tuy chưa bị mất tiền nhưng mình không muốn rằng người tiếp theo sẽ là các bạn. Mình khuyên tuyệt đối không nên tin vào các thông tin đầy tính lừa đảo này !

Cảm ơn các bạn đã dành thời gian cho mình. Chúc các bạn may mắn !

frankenten13

Reaction score
0
Post lên nhiều diễn đàn xem bọn này có trả lời k, k giải quyết thỏa đáng thì cạch mặt cái phần mềm này ra

nokiastyle

Reaction score
0
Phông to quá bác ơi, nhìn sơ qua biết là lừa tềnh rồi mà ^^

dochathuc

Reaction score
0
Chào bạn, mình là người làm việc trong Team phát triển ứng dụng Wala.

Mình thay mặt Team Wala khẳng định thông tin trên không phải do Wala gởi, mà được gởi bởi 1 user giả mạo (đặt tên là ban quan li, he thong wala) nhằm ý đồ xấu. Thông tin cảnh báo về những tin nhắn như thế này được Team Wala cảnh báo tới các bạn từ trước.

Ps: Nếu bạn nhìn kỹ trên hình đâu tiên sẽ thấy 3 dòng đầu ( Ảnh Hot, người dùng quanh tôi, Wala) được in đậm, đây chính là các chức năng của wala, còn phần bên dưới tất cả là user khác gởi.

Trong bản cập nhật tới, Team Wala sẽ có gắng hạn chế các bất tiện này.

Hy vọng các bạn tiếp tục ủng hộ ứng dụng của người Việt.

Wala

Reaction score
0
Chào bạn,
Đầu tiên Wala xin lỗi bạn vì những bất tiện này!

Thông tin lừa đảo này là do user tự tạo, không phải của Wala.

Tình trạng user lợi dụng mxh/chat để lừa đảo hiện nay khá phổ biến. Số lượng user của wala đang tăng nhanh nên cũng đã được các user có ý đồ xấu lợi dụng. Wala cũng thường xuyên gửi CẢNH BÁO tới các user về sự việc này. Dưới là thông báo mà Wala đả gửi tới user:

Wala sẽ tiếp tục thông báo cùng với những biện pháp kỹ thuật để ngăn chặn tình trạng này.

Wala

Reaction score
0
Chào bạn,
Đầu tiên Wala xin lỗi bạn vì những bất tiện này!

Thông tin lừa đảo này là do user tự tạo, không phải của Wala.

Tình trạng user lợi dụng mxh/chat để lừa đảo hiện nay khá phổ biến. Số lượng user của wala đang tăng nhanh nên cũng đã được các user có ý đồ xấu lợi dụng.Wala không có hoạt động nào liên quan.

Để tránh những tổn thất không đáng có với user, Wala cũng thường xuyên gửi CẢNH BÁO tới các user về sự việc này. Dưới là thông báo mà Wala đả gửi tới user:

Mong bạn chú ý và report cho wala id để cùng Wala phát triển cộng đồng nhé!!!

Wala sẽ tiếp tục thông báo cùng với những biện pháp kỹ thuật để ngăn chặn tình trạng này.

royal_963

Reaction score
0
Mình chỉ muốn cảnh báo cho các bạn biết thôi ! Nếu bạn rơi vào hoàn cảnh như mình bạn sẽ thấy ngay việc bị lừa là như thế nào liền ^^.

Wala: Wala theo đánh giá của mình thì tốt, nhưng cái tệ nhất là đã thả lỏng để bọn lừa đảo lộng hành.

Wala

Reaction score
0
Wala không hề thả lỏng với những hành vi này. Đội ngũ kĩ thuật đã khắc phục và sắp tới Wala sẽ hạn chế rất nhiều khuyết điểm! Mong bạn dùng thử nhé!