Dịch vụ Homestay- ăn ở học tiếng anh cùng Tây. Đéo hiểu tại sao lại thành công ạ?

em_91

Reaction score
0
chanvl_12 said:
Để nâng cao được năng suất me Tây thì các mẹ nên cho con đi học tiếng Anh từ càng sớm càng tốt, tuổi càng nhỏ địt Tây càng thạo :byebye::byebye::byebye:

:beauty:
chanvl_12 said:
Im thế chúng m :D:D
Một vừa hai phải thôi ông. Lôi trẻ con vào làm gì. :chaymau:
Gửi từ Xiaomi Redmi 5A bằng vozFApp

het that roi_224

Reaction score
0
Lên lại cho mình hỏi ở đây có ai thành công khi học kiểu này chưa ạ. Mình hỏi bảo học phí là 5tr/tháng. Ở SG nha. Cũng muốn học mà chát quá:ah:

Sent from my SCL24 using vozForums

sieuphamhentai

Reaction score
0
hopevnn said:
Mình ở sing, sống cùng nhà với thằng Tây ngố gần năm nay, có thấy lên trình tiếng Anh qué gì đâu, đc cái nó nói nhiều vãi, cứ thấy mặt là nhảy vào bắt chuyện , mình đã k muốn nghe mà vẫn phải giả vờ thân thiện. :sweat::sweat::sweat::sweat::sweat:

Sent from Sony E6683 using vozFApp
thì d m mày không nói chuyện với nó thì sao mày lên trình được, ngu vậy, mày nghĩ ở chung với nó mày hít rắm nó thì sẽ tự nhiên lên trình à.

Còn cái dịch vụ này tao mới nghe lần đâu, cũng là một hình thức học hay, nhưng sao nhiều thằng trong đầu nghe cái đéo gì cũng nghĩ đến địt nhau vậy

het that roi_224

Reaction score
0
sieuphamhentai said:
thì d m mày không nói chuyện với nó thì sao mày lên trình được, ngu vậy, mày nghĩ ở chung với nó mày hít rắm nó thì sẽ tự nhiên lên trình à.

Còn cái dịch vụ này tao mới nghe lần đâu, cũng là một hình thức học hay, nhưng sao nhiều thằng trong đầu nghe cái đéo gì cũng nghĩ đến địt nhau vậy
Đã tham quan về. Ăn ở dơ bẩn vl ra nhưng thấy có dạy và có học. Học phí đắt vl 5tr/ tháng. Em định thử sức 3 tháng xem độ ngu độ lười có giả đi không
Sent from my SCL24 using vozForums

WingsofDesirexx

Reaction score
0
dm anti me tây cũng phải có não tí chứ, vãi l post cả ảnh trẻ con. tao thấy anti đến mất não cmnr.

dpbinh1987

Reaction score
0
Nói chung đang học, hơn 1 năm, tiếng anh có lên, nhưng phát âm thì ko tốt, fai mất tg quen giọng mới hiểu dc họ nói j, học phí thì 5M/tháng, homestay ở quận 3, hồi đầu mới mở thì good, đó là lý do dk 1 năm, sau này thì ko, gv quảng cáo là châu Âu, Mỹ, Úc... nhưng tuỳ thời điểm du lịch, nếu mùa du lịch của Âu, Mỹ, Úc thì có gv, còn k thì học với Phi, Argentina, Trung Quốc, Ấn độ, và những nc thuộc khu vực châu Á...

Quảng cáo thì 1 kèm 1, nhưng thực tế thì ko, thắc mắc hỏi, nhận dc trả lời là ko còn dịch vụ này nữa, hoặc hết gv, bla bla

Ban ngày đi làm, tối về học 1h, nói thẳng cần học pronunciation thì nhận dc trả lời là: ko có gv, mấy gv native thì fai dạy lớp chính, mấy lớp phụ đạo thì có gv nào thì fai học gv đó...

Nói về gv: hồi đầu họ nhiệt tình, họ rất thích học viên nhưng ghét bọn quản lý vì giống như bị lừa, họ làm tình nguyện viên nhưng ngày fai dạy có khi 7h nhưng k lương, trong khi thu tiền học viên thì mắc, vì thế sau 1 tg họ chán nản...Mình cũng thấy nản dùm họ

Nên ai có ý định học thì nên suy nghĩ lại, giờ Internet mạnh, nguồn tài liệu phong phú, nếu có tiền học homestay thì nên dùng số tiền đó học những website uy tín của nc ngoài...

Còn muốn trải nghiệm sống với Tây thì ok, bạn có thể thử...

Nên học và ở thử trc khi thiệt, đừng nghe quảng cáo, toàn là bọn quản lý tạo nick vô đặt câu hỏi, dòm lố bịch vãi :v

À, đóng tiền rồi miễn đòi lại nhé...

Thienbk139

Reaction score
0
Bác sang Homestay học Tiếng Anh Linda (ở Thanh Xuân, HN) xem có ổn hơn không. Em đăng kí ở đây có 1,5 củ/tháng, giá Sinh Viên gồm cả tiền học và tiền ở đây luôn. English Homestay nên mình nói 100% tiếng Anh mn vẫn hiểu. Đóng tiền ở trọ cũng đã 1,5 củ rùi mà ở đây lại được học miễn phí nữa. ncl e m thấy khá hời. ACE thì có người này người kia, ở đông khó tránh được nhưng e thấy mn nhìn chung khá thân thiện

mỗi người một góc nhìn, nhưng học tiếng Anh thì phải có môi trường luyện hàng ngày thì mới lên được chứ đi học trung tâm đc 2 buổi thì khóo

www.homestaytienganh.com

Ý kiến cá nhân, các bác tham khảo.