DIABLO III [PC-XB360-PS3/RPG/2012/No *****]

tung15yte

Reaction score
0
Arthas Menethil said:
ôi vcl

Code: New Crusader Set: Aegis of Valor 2-Piece Bonus: The charged bolts from Fist of the Heavens has a chance to cast another Fist of the Heavens 4-Piece Bonus: Hitting with Fist of the Heavens reduces damage taken by 1% for 5 seconds. Stacks up to 50 times 6-Piece Bonus: Increase the damage of Fist of the Heavens by 10,000% New Monk Set: Patterns of Justice 2-Piece Bonus: Sweeping Wind gains the effect of every rune 4-Piece Bonus: Each enemy within Sweeping Wind increases your movement speed by 5%. Stacks up to 10 times. 6-Piece Bonus: Attacking with Tempest Rush while Sweeping Wind is active will temporarily increase the size of Sweeping Wind after hitting over 30 times within a short period. Sweeping Wind damage is increased by 10,000% https://us.diablo3.com/en/blog/23179...wuIiXypzliVKJk
ui xời ra có 2 set của 2 con thôi ak, e dẹt thêm 4 ss nữa rồi, ez content for Blizz :gach::gach::gach:

zzelldaa

Reaction score
0
Giờ còn ai chơi ko nhỉ? Đang có 3 mạng đang chơi mà chưa có clan ... clan voz còn sống ko

via vozForums for iPhone

Raito_yagami_666

Reaction score
0
Mới mua cách đây vài ngày
) Chơi monk vừa finished season set hôm qua và Paragon 128. Chắc tạm gác lại đợi season 19, còn khoảng 1-2 tháng nữa.

Dragon QN

Reaction score
0
Mất 5 ngày farm đủ 20 con pets từ con Menagerist Goblin với cái Falcon Wings cho acc phụ lẫn acc chính xong là chán, chả muốn săn cái Cosmic Wings nữa. Lại thêm vụ error 40008 gần đây là thôi dừng bước tại paragon 890

ceoVHH

Reaction score
0
Tìm người thân.

Hồi 2014 hay 2015 gì đó lâu quá rồi mình quên. Mình có bán cho 1 bác trên voz tài khoản D3 là s***[email protected]

Hôm nay mình thấy D4 ra trailer nên mình login lại tk Blizzard của mình (mình có 2 cái, đã bán 1 cái cho bác ở trên), nhưng do lâu quá mình không nhớ tk thế nào nên mình nhập theo email hay dùng là cái email trên, rồi forgot pass vào thì thấy tk này có cài authenticator. Nên mới nhớ ra hồi xưa có bán tk này cho 1 bác trên voz.

Vậy, nếu bác có đọc được cái này thì inbox cho mình, mình gửi lại password nha.

Calvin Candie

Reaction score
0
Các thím cho e hỏi: e mua acc từ 2017 mà cho đứa bạn mượn chơi. giờ trong acc có cả chục nhân vật của nó full đồ full vàng này nọ, e muốn chơi lại từ con số 0 thì phải làm sao ạ

e thấy 2 server US và ASia nó chơi hết rồi, chỉ còn server EU, thì có lag ko mn? e chơi offline thưởng thức là chính thôi a.

Propofol

Reaction score
0
Calvin Candie said:
Các thím cho e hỏi: e mua acc từ 2017 mà cho đứa bạn mượn chơi. giờ trong acc có cả chục nhân vật của nó full đồ full vàng này nọ, e muốn chơi lại từ con số 0 thì phải làm sao ạ :sosad:

e thấy 2 server US và ASia nó chơi hết rồi, chỉ còn server EU, thì có lag ko mn? e chơi offline thưởng thức là chính thôi a.
Chọn 1 char rồi cất hết đồ vô rương rồi xoá thôi, gold thì xài chung nên ko mất.
Game này giờ item như rác nên ko quan trọng.

Calvin Candie

Reaction score
0
Propofol said:
Chọn 1 char rồi cất hết đồ vô rương rồi xoá thôi, gold thì xài chung nên ko mất.
Game này giờ item như rác nên ko quan trọng.
Có cách nào xóa toàn bộ ko bác? Vì nó vẫn còn lưu lại điểm paragon thù phải?
Gửi từ Xiaomi MI 8 bằng vozFApp