Diablo 2: Median XL SIGMA - Σ (Release date 18/01/2019)

Holystar

Reaction score
0
Game này giảm bớt cày cuốc với grind đi thì tốt, chơi nản quá. Mấy món tỉ lệ thành công với tỉ lệ drop thấp thê thảm.

missthienly

Reaction score
0
em xin 1 build có đồ cơ bản có thể farm dunc để kiếm đồ ạ, chơi con pal UHC lv127 rồi mà vẫn ko farm dunc đc nản quá

unholypal

Reaction score
0
missthienly said:
em xin 1 build có đồ cơ bản có thể farm dunc để kiếm đồ ạ, chơi con pal UHC lv127 rồi mà vẫn ko farm dunc đc nản quá
UHC thì farm đủ 125 charm rồi kết hợp mindflay slayer đi dunc thôi bạn.

DarkSeid

Reaction score
0
mấy bác cho e hỏi làm sao để có Book of Summoning?

hay version này bỏ rồi? thế còn mấy cái quest summon boss cũng bỏ luôn à?

Acacia

Reaction score
0
CÁc bác cho hỏi ở bản cũ có đánh cái con gì ở vùng 5 tảng đá xong cứu lão cain ý, nó rơi cái hộp rồi mua lọ thuốc mở ra được đồ legendary đỡ bao nhiêu mà giờ đánh ko rơi nữa
bây giờ mấy level đầu có cách nào kiếm đồ xịn xịn cho đỡ cực không vậy? Để ý hình như rune rơi cũng hiếm hơn thì phải

ouy_tyt2

Reaction score
0
DarkSeid said:
mấy bác cho e hỏi làm sao để có Book of Summoning?
hay version này bỏ rồi? thế còn mấy cái quest summon boss cũng bỏ luôn à?
bỏ lâu rồi bác, giờ quest đánh có cổng vào và boss cố định hết k cần summon.
https://docs.median-xl.com/doc/quests/challenges
Acacia said:
CÁc bác cho hỏi ở bản cũ có đánh cái con gì ở vùng 5 tảng đá xong cứu lão cain ý, nó rơi cái hộp rồi mua lọ thuốc mở ra được đồ legendary đỡ bao nhiêu mà giờ đánh ko rơi nữa :(( cách nào bây giờ mấy level đầu có kiếm đồ xịn xịn cho đỡ cực không vậy? Để ý hình như rune rơi cũng hiếm hơn thì phải :sad:
giết boss ở đó drop cái áo mặc đỡ, không còn farm box kiếm tu1 ở đó nữa :v mấy level đầu build đúng dễ qua mà