DIABLO 2 MEDIAN XL 2017 (New ladder is starting soon in THE SIN WAR)

an21345

Reaction score
0
nameless12 said:
Mọi người cho mình hỏi. Belt trong bản này chỉ max 2 tầng máu thôi à? Nhớ ngày trước lên đc 3-4 cơ mà nhỉ :sweat::sweat:
Nó theo tier đồ bsjn
Tier 6 4 dòng

an21345

Reaction score
0
Jayde said:
Các bác cho me hỏi dòng MO apply to this item are double ép với gì vậy ạ? Thấy clip nó ép với MO Luck Trial mà tìm hoài ko ra :sosad:
hungnp87 said:
belt honorific kiếm ở đâu vậy bác. cho mình nick face cho dễ trao đổi với hix:go::go:
Đồ magic màu xanh đậm cây thánh giá honorific rớt ra khi giết con boss 1 act5 rồi transmute trong cube

nameless12

Reaction score
0
an21345 said:
Nó theo tier đồ bsjn
Tier 6 4 dòng
Bạn cho mình xem cái hình của nó đc k? đang ở phần V mà đi kiếm không biết cái nào mà lần. :sweat:

K-Illusion

Reaction score
0
hungnp87 said:
belt honorific kiếm ở đâu vậy bác. cho mình nick face cho dễ trao đổi với hix:go::go:
Thím craft bằng công thúc: magical item(xanh dương) mark of infusion (giết con boss ở đầu act 5) -> honorfic item.
Thím đọc document của nó đi. Có đầy đủ hết :beauty:

bobochacha29

Reaction score
0
hungnp87 said:
Chỉ số resistant luôn phải ưu tiên max hàng đầu, bác để 30 là quá thấp
Thông thường lúc đầu khi đồ chưa có thì ngon bổ rẻ nhất là làm cái belt honorific rồi ép MO resistant vào :">:">:">
belt honorific kiếm ở đâu vậy bác. cho mình nick face cho dễ trao đổi với hix:go::go:[/quote]

Mấy bác trên chỉ rồi đấy bác, cứ vào DOC của nó đọc - có đủ hết. Mình chơi version trc nên changelog bản này ko nắm dc, như công thức đồ honorific bây h cũng ko giống như trc nữa :sweat::sweat::sweat:

DarkSeid

Reaction score
0
Đã cày nát median XL 2015 :sexy:, full charm các kiểu :sexy:

GIờ muốn down lại cày ghê mà chuyển sang Linux rồi ko chơi được :sosad:

p/s: cái median XL này có một số uber chuyên để train đồ và gem, các thím ráng build làm sao mà trụ được ở đây thì chuyện phá đảo chỉ là thời gian :). Ví dụ như farm items thì có dungcraid , gem, rune các kiểu thì có cái hang toàn mấy con robo ... :)

ttlpolo2008

Reaction score
0
DarkSeid said:
Đã cày nát median XL 2015 :sexy:, full charm các kiểu :sexy:

GIờ muốn down lại cày ghê mà chuyển sang Linux rồi ko chơi được :sosad:

p/s: cái median XL này có một số uber chuyên để train đồ và gem, các thím ráng build làm sao mà trụ được ở đây thì chuyện phá đảo chỉ là thời gian :). Ví dụ như farm items thì có dungcraid , gem, rune các kiểu thì có cái hang toàn mấy con robo ... :)
cài máy ảo vào chiến bác ey, e đang dùng ubuntu mà :shame: vì đam mê bỏ bê sự nghiệp :shame:

nameless12

Reaction score
0
Ai hộ mình con Nihlathak act 5 với (Q của Anya). 1 mình k ăn nổi nó :sosad:

bibi21

Reaction score
0
hoalongky said:
à các ông, max 2 củ 5 trong rương rồi gold tiếp theo cất đi đâu :surrender:
Đi gamble cho nó hồi hộp

bocaplua

Reaction score
0
Sao cái dòng % life stolen per hit. Mình dùng bow nó ko hồi máu nhỉ?